Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไครว่า BE มันจะวิ่งไกล ได้ทุกตัว เอิ้กๆๆๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by siam2 View Post
    ดูนี่ดีกว่าท่านของใครไม่ทราบ
    ติดใจรูปนี้อะ ของลับใน แล็บ AMD แน่ๆเลย - -"

Comment

Originally posted by siam2 View Post
      ดูนี่ดีกว่าท่านของใครไม่ทราบ
      อันนั้นมันโกงครับ กากบาทแดงตัวเบ้อเร่อเลย

แปลง code cvf ใน cpu-z เอา ไม่ได้เป็นของจริง

Comment

Originally posted by DDP View Post
        X2 5000+ BE ของพี่ BeerKing จากบอร์ด VMOD คับ 3807.83 MHz แรงทะลุโลกไปเลย เหอๆ

ไปเจอมา http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=275027
        คนเล่นAMDแล้วแต่ดวงอ่ะครับ ได้ตัวดีก็ไปไกลตัวไม่ดีก็จอดใกล้แบบไม่น่าเชื่อ

ไม่มีใครลากเก่งกว่าใครหรอกครับ เพราะถ้าเอาแค่MHzไกล AMD เล่นไม่ยากเลยครับ

Comment

Originally posted by Error_Pc View Post
          ม่านตัว 5000be เล่นตัวคูณต่ำๆแบบนี้ แบนวิท จะร่วงเหมือนตัว 6000+ เปล่าครับ
          ความเห็นจากที่ผมลองมานะครับ ตัวคูณคู่ให้แรมวิ่งไกลๆ ทดแรมวิ่ง1:2 บัสเอาแค่200กว่าๆไม่ต้องถึงบัส300

จะแรงกระฉูดครับ พวกอัดบัส300-400แต่แรมวิ่งไม่ไกล ต่อให้กดค่าTimmingยังไงก้ไม่แรงครับ

พวกโชว์บัสเยอะๆ ผมว่าเข้าข่ายว่าเป็นการโชว์พาวแบบไร้ประโยชน์ให้บอร์ดเหนื่อยเปล่าๆครับ

อันนี้ตัวอย่างครับ ท้าชนพวกบัส400ขึ้นทุกๆความเร็วครับ

Comment

ไครจะไปสู้ใหว ซัดไป 3.6 อิอิ ยืมมั้งซิคร๊าบ ตัวนั้นอะ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
              ไครจะไปสู้ใหว ซัดไป 3.6 อิอิ ยืมมั้งซิคร๊าบ ตัวนั้นอะ
              เอาจิงป่ะท่าน เด๋วนัดยืมกันได้เลยครับ

Comment

เอาครับ เดียวเอา 6000+ ไปแลกมาใช้ก่อนครับ อิอิ

Comment

6000+ พี่ยังอยู่ดีครับ อิอิอิ สรุปว่าเป็นที่ไรไม่รู้

Comment

เฮ้อออออออออออออออ

แต่ละคน มีเวลาว่าง จิ้งๆๆๆๆๆๆ.....วันๆ ไม่ทำไร.....

เฮ้อออออออออออออออ

ตูละเหนื่อย....

Comment

Originally posted by xman2029 View Post
                      ผมว่าอยู่ที่ฝีมือมากกว่านะครับ ผมเคยไปเล่น ฟีนอม9850(เพื่อนมันทำได้แค่3Ghz) แต่พอผมไปรองoc ของมันเล่นได้4Ghz เฉยได้ผมก็ลดลงเหลือ3Gให้มันคืนเพราะ อัดไฟเยอะมากไปนิด ผมอัดไป1.7กว่าๆ (ของเพื่อนเล่นน้ำ)
                      ขอ SS+ ด้วย

Comment

จัดไปครับ

Comment

Working...
                        X