Announcement

Collapse
No announcement yet.

-*-*AMD Phenom ณ ตอนนี้ ตัวไหนน่าเล่นสุดครับ-*-*

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ประเทศไทย รวยครับ เลยขายแพง

Comment

ลองแปรงไฟล์หนังทีล่ะหลายไฟล์ดูดิครับ...แล้วท่านจารุว่าอะไรเปงอะไรครับ...เพราะ AMD คอร์ cpu มันใหญ่ก่า Intel นะครับ

Comment

ถ้าเทียบราคา ตอนนี้ ผมว่า 9750 เป็นตัวเลือกที่ดีคับ กับราคาราวๆ 7700-7900 บาท ส่วน 9550 ก็ยังเป็นตัวเลือกที่ดี ส่วนทำไม คะแนนสู้ intel ไม่ได้ ทั้ง 2 ค่าย มีดีมีเสีย คนละอย่างคับ เลือกใช้ให้ถูกงาน แล้วท่านจะได้ประสิทธิภาพสูงสุดของตัว cpu คับ

Comment

45 nm

แต่ยังไม่เข้าไทย

ยังไม่เข้าทั้งนอกทั้งไทยอิอิ

Comment

คะแนนเอาไว้ดูเฉยๆ แต่ถ้าลองทดสอบกับโปรแกรมที่รองรับ 4หัว และM/B ดีๆหน่อย เค้นความสามารถออกมาได้...แจ่มอยู่นะครับ อิอิอิ

Comment

ความรู้ทั้งนั้น จดๆ

Comment

อย่าว่าเลยคะเเนน เพิ่งไม่ค่อยได้หรอกครับ E2xxx เอามา OC คะเเนนยังมากกว่า Phenom อีกอย่างนี้เชื่อถือไม่ได้ที่ Clock อย่างเดียวครับต้องหัวด้วยเเละการใ้ช้งานที่คนละเเบบ

Comment

ในบรรดา 4หัว ผมเชียร์ X4 9600 BE ครับ (หายากหน่อยนะ)

Comment

Originally posted by neromimz View Post
                    AMD PhenomX4 9850Black Edition ราคาเมืองนอกมัน 7800.- อะคับ

อ้ากกกๆๆๆ PhenomX4 9850 BE 7800 อยากได้ว้อย

ในไทยจะหมื่นอยู่แล้ว

Comment

ถ้าฟันธง ฟีนอม ราคาไม่เกิน 8 พัน
                      ตัวไหนแจ่มสุดครับ

แล้วบอร์ดที่จะเข้ากันได้แจ่มเช่นกัน ในราคาไม่เกิน 4 พัน
                      ตัวไหนดีครับ

Comment

Working...
                      X