Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง clock amd4200 กับ m/b asrock ทีครับรบกวนที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

น้าแอ๊ดขาร๊อก โชว์ร๊อคเล็กๆ คลิ้กที่รูปเพื่อขยายดูเลยคับ

Bus1000 CL4-4-4-12

Bus1066 CL4-4-4-12

** อย่าถามว่าอัดไฟแรมเท่าไหร่ ตอบง่ายๆ ก็สุดบอร์ดที่ as-rock มันจ่ายได้นั่นแหละ **

AS-ROCK จงเจริญ
    Last edited by ๐Judas๐Iscariot๐; 27 Jul 2008, 04:21:06.

Comment

เชิญชมลิงค์ Validate ที่ลายเซ็นผมเองเถิด
      แรม Kingston 667 เหมียนตัวเดิมของท่าน

ปล. แต่ปัจจุบัน ปรับมาอยู่ที่ 268*11 เพราะแบนด์วิธแรมจะไปอยู่ที่ 421 นิ่งครับ ขอบอก

Comment

Originally posted by heatie View Post
        เชิญชมลิงค์ Validate ที่ลายเซ็นผมเองเถิด
        แรม Kingston 667 เหมียนตัวเดิมของท่าน

ปล. แต่ปัจจุบัน ปรับมาอยู่ที่ 268*11 เพราะแบนด์วิธแรมจะไปอยู่ที่ 421 นิ่งครับ ขอบอก
        ท่านลองกด CLจาก 5-5-5-15 เป็น CL 4-4-4-12 ตามที่ผมทำลองดูสิคับ

Comment

ใครใช้ NF7 ลากโชว์หน่อย มีหลุดมาคนเดียวรึไงเนี่ย เง้อ...

Comment

ไฟแรมปรับได้ถึง2.1หรือเปล่า ถ้าไม่ถึงก็ทําใจครับ

Comment

Originally posted by ๐Judas๐Iscariot๐ View Post
              ท่านลองกด CLจาก 5-5-5-15 เป็น CL 4-4-4-12 ตามที่ผมทำลองดูสิคับ
              ดับสิครับ 555+
              แรมแย่ครับ แรมแย่

Comment

Originally posted by heatie View Post

kingston ก็แรงได้ สุดพอดีที่ 421เลยนี้ไม่ติดแล้ว

Comment

ไม่เคยเกิน269*11สักทีครับ วูปตลอด T T

Comment

Working...
                  X