Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านเทพคับขอสูตร OC Athlon x2 4200+ Alive NF6P-VSTA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

super pi 1 M อยู่ที่ 34.937s คิดว่าเป็น อบ่างไรบ้างคับ กับ สเป็กในตอนนี้ ลากต่อจะไหวรึป่าว แล้วไปสูตรไหน ดี

Comment

Originally posted by heatie View Post
      กดดูลิงค์ CPU-Z ผมละกัน
      แรมผม kigston 667 1GB*2 คิดว่าแรม 800 น่าจะไปได้ไกลกว่าผมแน่ ๆ
      เอ่อ ไม่ได้บอกให้ปรับตัวคูณแรมขึ้นไป 800 นะ 667 ดีละ
      บอร์ดคนล่ะตัว ของผม บอร์ดตัวถูก ท่าทาง จะดันไม่ค่อยอยากจะขึ้นเลย -*-

Comment

ขอสูตรท่านเทพทั้งหลายด้วยคนครับ OC board ALiveNF6G-VSTA

คือซีพียูผมแค่แบเบาะนะครับ AMD Athlon 64 3000+ น่ะครับ อยากดูสูตรการคล็อกครับ
        แรม DDR II 667 Kingston ครับ 4-4-4-12-17 2T ครับ

Comment

Originally posted by __Im_CraCKker___ View Post
          คือซีพียูผมแค่แบเบาะนะครับ AMD Athlon 64 3000+ น่ะครับ อยากดูสูตรการคล็อกครับ
          แรม DDR II 667 Kingston ครับ 4-4-4-12-17 2T ครับ
          ของผมก็ตามเค้าทั่วๆไปอ่าคับ 5-5-5-15-20-2T แต่ไม่รุเปงไร พอตั้งไฟแรม 2.2 ทีไร น็อคทุกที เลยปล่อยออโต้ ไป อันเฉพาะ cpu กะ การ์ดจอ อิอิ ไม่รุ่ง ก็ ร่วงงานนี้

Comment

http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=391919 <<<<<<<<<<<, ล่าสุดที่ทำได้ ข้ามเส้นนี้ไม่ได้ สักที จอ ฟ้า ใครทราบว่าทำไง ช่วยทีคับ

Comment

ยกมาได้ ถ้าไม่กลัว แต๊บ เดี่ยวให้แรมยืมเสียบครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                ยกมาได้ ถ้าไม่กลัว แต๊บ เดี่ยวให้แรมยืมเสียบครับ
                ว๊ากกกกกกกกกก ท่าน Wikor เอาจิง งานนี้ไม่มี แต๊บ แต่ควันออก 555555555555+

Comment

http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=391940 <<<<ณ. จุดนี้ +oc การ์ดจอ 8400 GS ขณะ 2D วิ่งที่ 500 ถ้า 3D per... จะอยู๋ ที่ 525 เริ่มตันหมดปัญญา และ

Comment

เอาต่อเลยครับ ว่าจะเอา 6000+ 1066*2 ให้ท่านวิกรอัดให้หน่อย เพราะทำเองไม่ได้เรื่อง
                    เรื่องค่าตอบแทนเอาไว้ก่อนครับ (ผมมีน้องสาวน่ารักนะครับ) ..ขำขำ น่ะ..อิอิ

Comment

(ผมมีน้องสาวน่ารักนะครับ)
                      ไม่ต้องมาเดียวไปหาที่บ้านเลยครับ อิอิ

Comment

ผมว่าแรมยังไปได้อีกนะคับ แต่ไป cpu ทำไมน้อยจังคับ

Comment

เหอๆๆ ไม่ผ่านที่เส้น 2.8 คับ ซักพักจอฟ้า หรือเวลาใช้งานหนักๆ ก็ไม่ไหว เช่น เล่นเกมส์ไป ส่องสาวๆ แคมฟรอกไป น็อค คับ รึว่าเปงที่ คล็อกการ์ด จอเยอะไปหว่า เดิมๆ มัน 459/980/350 แต่ตอนเทสมานผ่านง่า งง

Comment

ดันๆๆๆ เพื่อความคิดเห็น

Comment

Working...
                            X