Announcement

Collapse
No announcement yet.

สำรวจ ในนี้มีใครใช้ ECS Black มั่งครับ น่าจะมีเยอะนะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ecs A790GXM-AD3 ตัวนี้ราคาเท่าไร ร้านไหนขายบ้างคร้าบ

Comment

• เอาภาพ crysis จากการ์ดจอออนบอร์ดมาฝากครับ ปรับ 800x600 no AA
      High

Medium

Low

Comment

• oc 7750beไม่ได้ครับ จอมันไม่ขึ้น แต่ตัวเมนบอร์ดทำงานอะ ปรับแค่นิดเดียวเองครับ

Comment

• ผมไช้ a785GM-A อยากเปลื่ยนไบbiosเป็นรุ่นเก่าอะ ไครมี biosตัวเก่า ขอหน่อย สอนวิธีแฟชด้วยก็ดีนะ

Comment

• Originally posted by amonchai View Post
            ผมไช้ a785GM-A อยากเปลื่ยนไบbiosเป็นรุ่นเก่าอะ ไครมี biosตัวเก่า ขอหน่อย สอนวิธีแฟชด้วยก็ดีนะ
            ทำไมถึงอยากกลับไปใช้ bios ver เก่าละเนี่ย -.-

Comment

• ใช้ A785GM-AD3 ทุกวันนี้หงุดหงิดมาก

เวลา Shutdown จะมีเสียง กี๊ดๆๆๆๆๆ ก่อนดับ

ในการชัตดาวน์ 8-10 ครั้ง จะมีเสียงร้องแบบนี้ 1 ครั้ง ไม่ได้เกิดจาก HDD ย้ำ! ไม่ใช่ HDD

จะไปเคลมก็ไม่ได้ เดี๋ยวร้านจับแอาการไม่ได้ตัดประกันซวยอีก กรรม

Comment

• Originally posted by Kaijaa View Post
                ทำไมถึงอยากกลับไปใช้ bios ver เก่าละเนี่ย -.-
                หาพวกc1e ไม่เจออะครับ

หรือว่ามันไม่มี

ในไบออสเก่า จะมีไหม

Comment

Working...
                X