Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ดราคาไม่ถึง 2พันทำได้ขนาดนี้ก็ดีแระ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ลากแรมทำยังไงเหรอครับท่าน

Comment

ถูกและดีต้อง amd

Comment

Originally posted by oil_metal View Post
        4600+ ของผมได้ที่ 3.0 ครับ กับ ECS Black Series ไม่ได้เพิ่มไฟ CPU แต่อย่างใด เดี๋ยวลองเบิร์นไปซักพักจะอาวมาอัดอีกครับ น่าจะไปได้อยู่

แรม PQI วิ่งที่ 750 MHz เอง 5-5-5-18-21 แต่วิ่งที่ CR 1T ครับ เลยทำให้แบนวิชมันพุ่งขึ้นไปแถวๆ 8500 MB/s ครับ

ตอนนี้อัดไปได้ 3.2 แล้วครับ ถอดเอาแรมตัวเก่ามาใส่ เป็น Corsair VS เดี๋ยวกลับไปที่มอเดี๋ยวอาวรูปมาให้ดูครับ ตอนนี้มะได้อยู่ที่มอแล้วหว่า...

Comment

ดี(จริงหรือ) คอม

Comment

Working...
          X