Announcement

Collapse
No announcement yet.

E6300 สุดยอด แรงกว่า AMD ALTHON AM2 4000 เพียบเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by smoothcriminal View Post
    ..อีกครั้งที่ผมจะพูดว่า...อยากให้แสดง ไอพีแอดเดรส เวลาโพสต์ทุกคนทั้งหมด
    ไม่ว่าจะเมมเบอร์ หรือขาจร..จะได้รู้ว่าไอ้พวกที่ตั้งกระทู้แบบนี้น่ะ...
    เคยมีผลงานเ***หอนมาหรือยัง
    เอ่อพี่ครับ ไอพีมันซ้ำกันได้นะครับ ผมเจอกรณีนี้มาแล้วนะ- -"

Comment

มันมีวิธีการทดสอบประสิทธิภาพ ที่ดีกว่าการมานั่งจับเวลานะครับทั่น

อีกอย่าง ความเร็วที่ทั่นใช้ในการกดปุ่ม เริ่มจับเวลา และหยุดจับเวลา และความฝืดของปุ่มกด ตรงนี่ทั่นลืมคิดไป
      ความเร็วในการตอบสนองของสายตา + การประมวลผลของสมอง + ความเร็วของกล้ามเนื้อที่จะกระตุกให้นิ้วกด ความยืดหยุ่นของผิวหนังนิ้วโป้ง หรือนิ้วอื่นตอนที่กด ทั่นก็ไม่ได้นำมาคิด

แต่ก็ขอนับถือ ที่นั่งจับเวลานะครับทั่น................ อิอิ

Comment

จับเวลาได้ดีมากๆ เลยนะนี้

สงใสอนาคต ได้เป็นกรรมการจับเวลา วิ่ง ซีเกม เอเชื่ยนเกม แน่เลย ...../gg

Comment

อ้าวว่าไง ไอ้here ter ยังไม่ตายอีกเหรอ แล้วการ์ดจอที่จะซื้อให้หลานน่ะ ได้ยังวะ 555

Comment

เกรียนเริ่มรามมาแล้ว

ท่านwebmaster ทำ Anti grean ด่วนเลย

Comment

0.01 วิ เอาหัวเกรียนกดยังไม่ทันเลย ....

Comment

กระทู้ล่อเป้า555 แล้วมันไม่ล็อคออนเผยตัวมันด้วย

Comment

ยังไงก็ไม่ได้เสี้ยวของ FX-74 หรอกครับ หุๆใช้โปรเซสเซอตั้ง2ตัว

Comment

ทำใจกับ เกรียน

Comment

แรง แล้ว มันล้างก้น ให้คุณได้เหรอคับ -*-

Comment

เมาหรือเปล่าท่าน

ตั้งกระทู้แบบนี้

Comment

อะ...อะ...เพื่ออะไรเนี่ย

Comment

ถ่าย vdo ตอนทำให้ดูหน่อยสิครับ เร็วขนาดนั้นกดทันด้วยหรอครับไหนจะคลิ๊ก ตามองจอ มือกดหยุดเวลา แค่ 0.235

Comment

ของดี ราคาไม่แพง พวกเรารับทราบได้ครับ ข้อความข้างบนคงเป็นเพียงความรู้สึกส่วนตัวของแตละบุคคล ทุกท่านผมเชื่อว่า มีวิจารณญาณ และ ดุลยพินิจ เป็นของตัวเอง ข้อความเพียงเท่านี้ไม่สามารถเปลี่ยนแปลงอะไรได้นะครับ

Comment

สงสัยยังเมาอยู่นะท่าน...........(เก็บเห็ดเมากินมามั้ง)
                                จริงมั้ยท่าน "มาช่วยเกา"

Comment

Working...
                                X