Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสูตร OC >>x2 4000+ Gigabyte GA-MA78GM-S2H ทีนะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมก็ใช้รุ้นนี้เหมือนกันนะ แต่ใช้กับ x2 4200+ อะปรับได้แค่ 250x11=2.75ครับมากกว่านี้ก็วูบ
    เหมือนกัน

Comment

ของผม 65nm ลากง่ายหน่อยเสถียรประมาณนี้ครับ
      Attached Files

Comment

อันนี้ 3.2GHz ใช้ไฟสูงไปครับ เลยไม่อยากจะเล่น

เลยลองอัดเล่นๆดู ได้ประมาณนี้ครับ
        Attached Files

Comment

ไม่ทราบว่าท่าน olecom ใช้แรมยี่ห้ออะไร รุ่นไหนคับราคา
          แล้วท่านปรับ config bios ตรงไหนมั่งคับ กรุณาพอจะถ่าย
          รูปลงได้ป่ะคับ bios ที่ท่านปรับไว้อ่ะคับ (cpu ผมก็65nm)
          ขอบคุณล่วงหน้าคับ

Comment

พอดีพึ่งซื้อมาหมาดๆอ่ะคับ ขอบคุณอิกครั้ง

Comment

http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=371450

ช่วยตอบทีครับ
              ผม OC ได้3.4 กว่าครับแต่มัน boot เข้า windows ไม่ได้อะครับ
              มันไปค้างอยู่ที่ หน้า boot windows ครับ เป็นเพราะอะไร ไครรู้ช่วยตอบทีครับ

Comment

Originally posted by aha2pro View Post
                ไม่ทราบว่าท่าน olecom ใช้แรมยี่ห้ออะไร รุ่นไหนคับราคา
                แล้วท่านปรับ config bios ตรงไหนมั่งคับ กรุณาพอจะถ่าย
                รูปลงได้ป่ะคับ bios ที่ท่านปรับไว้อ่ะคับ (cpu ผมก็65nm)
                ขอบคุณล่วงหน้าคับ

เดี๋ยวจัดให้ครับ

Comment

Working...
                X