Announcement

Collapse
No announcement yet.

m2n-e ใส่ x3 x4 ได้ ป่าวคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• m2n-e ใส่ x3 x4 ได้ ป่าวคับ

ตามหัวเรยคับ

แฟลชไบออสเป็น 1202หรือสูงกว่า รองรับครับ แต่จะวิ่ง HT2.0

Comment

Originally posted by K8 View Post
      แฟลชไบออสเป็น 1202หรือสูงกว่า รองรับครับ แต่จะวิ่ง HT2.0
      ตามนี้เลยครับ

Comment

ถ้ายังไม่ได้ซื้อบอด อย่าเสียงดีกว่าครับ
        เคยมีคนใช้ไม่ได้มาแล้ว แฟสไบออทยังไงก็แล้ว ก็ยังมืด

Comment

น่ากลัวมาก ๆ ตอนเเรกผมกะจะใช้เเล้ว M2N เนี่ยเอามาใส่ Phenom 9500 x4

Comment

รอดูหน่วยกล้าตาย ก่อน ถ้าไม่มีปัญหาเดี๋ยวตาม

Comment

เรียบร้อยคับเพิ่งอัพเสด มะกี้ นี่

ขอบคุนนะคับบบ

Comment

ต่อปายก้อหาx4 มาใส่ อิอิ

Comment

Working...
                X