Announcement

Collapse
No announcement yet.

^^^CINEBENCH 20 Rankings^^^ ทดสอบความแรงของCPU AMD & Intel ที่ใช้อยู่กัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cpu ryzen 3000 desktop น้องเล็กของแจมด้วยครับ

Comment

• Originally posted by sell1 View Post
      อ่าเรื่องของการตลาดนาท่าน เป็นเรื่องละเอียดอ่อนอ่าท่าน ไม่อยู่ตอบแล้วนาท่าน ถ้าท่านต้องการให้ลบผลโพสหลังไมค์ได้ท่าน ก่อนเที่ยงคืน เริ่มงานจะเข้ามาดูท่าน แต่ท่านต้องเอาของท่าน comlow ออกก่อนนาท่าน เห็นใจคนขายมือสองหน่อยท่าน
      เอ๋า ท่าน sell1 จะเอาของผมออกไปทำไมครับ ผมมาเล่นสนุกๆ กับพี่น้อง AMD เขาอย่างสันตินะครับท่าน ทำไมจะเด้งผมออกสะล่ะ
      จะขาย RAM หรือ Board หรือ CPU หรือครับ เห็นท่านว่าจะขายสินค้า PM ให้ด้วยนะครับ เผื่อมีเพื่อนผมสนใจจะได้ให้ซื้อต่อจากท่านเลย

Comment

• Originally posted by Comlow View Post
        เอ๋า ท่าน sell1 จะเอาของผมออกไปทำไมครับ ผมมาเล่นสนุกๆ กับพี่น้อง AMD เขาอย่างสันตินะครับท่าน ทำไมจะเด้งผมออกสะล่ะ
        จะขาย RAM หรือ Board หรือ CPU หรือครับ เห็นท่านว่าจะขายสินค้า PM ให้ด้วยนะครับ เผื่อมีเพื่อนผมสนใจจะได้ให้ซื้อต่อจากท่านเลย
        อ่า ท่านใช้ default คะแนนตำ cpu รุ่นที่ท่านใช้เป็น ตัวหลัก flagship คนเข้ามองว่ามันใช้งานไม่ทัดเทียมกับ 3900x นาท่าน มันจะส่งผลในช่วงขายมือสอง อ่าท่าน
        เรื่องขาย มือสองไม่เป็นไร ครับผม ไม่รบกวนนาครับ

Comment

• ซ้ำ
          Last edited by noppon1412; 1 Mar 2020, 23:22:16.

Comment

• มาส่งหน่อยไม่ได้มานานมาก

Comment

• ไม่ได้ตามมานานแสนนาน ขอข้อมูลตัวนี้หน่อยครับว่าตอนนี้M/Bตัวนี้น่าเล่นมั้ยFatal1ty X470 Gaming K4 ไบออสสเถียรหรอยังครับ เอามาใช้งานเดิมๆครับว่าจะเอามาจับคู่กับRyzen2600 คอมชุดเก่ากำลังจะชักสายอ๊อกซิเจนแล้ว ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Comment

• Originally posted by kongka99 View Post
                ไม่ได้ตามมานานแสนนาน ขอข้อมูลตัวนี้หน่อยครับว่าตอนนี้M/Bตัวนี้น่าเล่นมั้ยFatal1ty X470 Gaming K4 ไบออสสเถียรหรอยังครับ เอามาใช้งานเดิมๆครับว่าจะเอามาจับคู่กับRyzen2600 คอมชุดเก่ากำลังจะชักสายอ๊อกซิเจนแล้ว ขอบคุณล่วงหน้าครับ
                X370 GT7 ที่ผมแปะไปน่าเล่นกว่างับอิอิ

Comment

• Originally posted by noppon1412 View Post
                  มาส่งหน่อยไม่ได้มานานมาก

พึ่งดูรีวิวท่านนพไป หางบจัด intel ให้แรงทะลุโลกแบบนี้ จะใช้ตัวไหนดี

Comment

https://uppic.cc/v/6mB4
                    กากมากมั้ย?
                    เห็นเว็บนี้ มันทำคะแนนตกลงทุกวัน
                    https://www.cpubenchmark.net/cpu_loo...x-Core&id=1781
                    จาก 64xx ตกลงมาเหลือ 45xx
                    Last edited by overload01; 8 Mar 2020, 17:27:55.

Comment

• Originally posted by noppon1412 View Post

อย่างเถื่อนเลยครับ

Comment

Comment

• สอบถามหน่อยครับ 3700X แรม 3200 ตอนนี้เลือก เมนบอด ราคา 3000 ไม่ถูกครับ ระหว่าง asrock b450m steel legend กับ msi b450 gaming plus max

ตัวไหน ดีกว่ากันครับ

Comment

• เครื่องเก่าใช้ที่บ้านครับ

Comment

• มาร่วมสนุกด้วยครับ

Comment

• Originally posted by HaloGenZ View Post
                                X370 GT7 ที่ผมแปะไปน่าเล่นกว่างับอิอิ
                                ขอบคุณครับ ไปเอาAsus prime proมาและครับ

Comment

Working...
                                X