Announcement

Collapse
No announcement yet.

แอบถ่าย : ASUS CROSSHAIR II nVidia 780a s.AM2+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by kirk View Post
    วันไหนว่างมั๊ยอ่าครับ

คุยๆกับซอลแล้วอ่า ว่าจะอัดกัน

ตอนนี้ผมหิ้ว DFI 790FX มาซ้อมมือแล้วอ่า แต่หลายหัวดีกว่าหัวเดียว
    อ่อ ครับ เดียวผมทำรีวิวเสร็จก่อน แล้วเดียวไปเล่นด้วยกันครับ อิอิ

Comment

อยากลอง 3 Way SLI โมไฟจัง อิอิ

แต่ก็คงไม่ได้ เพราะต่อไปอีกไม่นาน 8800Ultra มันจะเป็นแค่การ์ดใส่เครื่องดูดบิตและเล่นเกมส์ยิงไข่แล้วครับ ฮ่าๆ
      Attached Files

Comment

ที่นั่งอยู่นั่นหลังการ์ด 88 นั่นโอเวอร์คล๊อกเกอร์สุดหล่อใช่ไหมครับ อิอิ
        Last edited by eXzato; 22 Apr 2008, 01:47:01.

Comment

Originally posted by eXzato View Post
          ที่นั่งอยู่นั่นหลังการ์ด 88 นั่นโอเวอร์คล๊อกเกอร์สุดหล่อใช่ไหมครับ อิอิ
          5555555555555555+

Comment

อยากทราบราคา Crosshair II จังเลยครับ

Comment

Originally posted by soul View Post
              อยากทราบราคา Crosshair II จังเลยครับ
              ยังไม่มีในไทยขอรับ

Comment

Originally posted by eXzato View Post
                ยังไม่มีในไทยขอรับ

ขอบคุณครับ
                แล้วงบ 4000 นี้ ได้บอร์ดตัวไหนบ้างครับที่เอามา OC
                ผมใช้ M2N-E SLI ลาก 5200+ ได้ 2.94 เองครับ

Comment

4000 ก็ ABIT AX78 - MSI K9A2-CF ครับสำหรับคิดว่าในอนาคตจะไปเล่นฟีน่อมแต่ถ้าไม่ก็มีตัวเลือกเยอะมากครับ ASUS M2N-SLI / M2R32-SLI / M2N32-SLI - DFI ทุกรุ่นครับที่รองรับ AM2 คล๊อกๆพอๆกันหมดเลย

Comment

สวยดีแฮะ

Comment

ไม่ค่อยเลยนะบิ๊ก

Comment

Working...
                      X