Announcement

Collapse
No announcement yet.

9550 กะ 9850 มาเมื่อไหร่อะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มันมาเมื่อไหร่ช่วยบอกผมด้วยน้าคร้าบถ้าไม่เกิน10000จารีบไปซื้อมาเลย

Comment

เก็บตังค์ไว้ๆ เผื่อซื้อบอร์ดใหม่ด้วยนะ ถ้ามันใส่ บ่ได้ น่ะ เ ห อ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

Comment

ใครอยากได้ไปจัดเลยครับ
        แล้วมาบอกราคาด้วยนะครับ

Comment

น่าแปลก 9850 ราคาแพงกว่า Q6600 ทั้งที่ประสิทธิภาพยังด้อยกว่าหน่อยนึง

Comment

นั่นสิครับ เอาไงกันดีครับชาวเรา

แพงเกิ้น

Comment

รอหน่อยครับ มีวางน้อยร้าน ร้านเค้าต้องโขกเป็นธรรมดา
              เดี๋ยวพอวางขายทั่วไปเกร่อก็ต้องลดราคาเพราะต้องแข่งกันขาย
              อย่ารีบไปเป็นเหยื่อครับ ถ้าไม่ตรงคอนเซ็ปต์ "ถูกและดี"

Comment

โอเคคับผมจะรอเพื่อคอนเซ็ปต์แม้ว่าจะลงแดงไปก่อนก็ตาม

Comment

Working...
                X