Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตั้งใหม่ cinebench R20 มาแจมกันได้ทั้ง Intel และ AMD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอทีี1ครับ

Comment

• Originally posted by gtzza View Post
      [ATTACH=CONFIG]4403241[/ATTACH]

ขอทีี1ครับ
      ได้ครับได้ ก่อนอื่นแก้ไขpts ให้เป็นcb ก่อนครับ

Comment

• Originally posted by MooNoiOCZ View Post
        ได้ครับได้ ก่อนอื่นแก้ไขpts ให้เป็นcb ก่อนครับ

Comment

• Workstation อีกสักเครื่อง 12/24

Comment

• ทำไมมันน้อยแปลกๆ
            อาจจะเพราะเป็น board H61 รึเปล่านะ

ก่อนจะเปลี่ยนเป็น ryzen ขอโพสก่อนละกัน อิอิ

Comment

• Originally posted by semena282 View Post

ทำไมมันน้อยแปลกๆ
              อาจจะเพราะเป็น board H61 รึเปล่านะ

ก่อนจะเปลี่ยนเป็น ryzen ขอโพสก่อนละกัน อิอิ
              คะแนนสูสีกับ G4560 ผมเลย

Comment

• Originally posted by oLunatico View Post
                คะแนนสูสีกับ G4560 ผมเลย
                อื้อหือ G4560 จะเทียบ i5 3570k แล้ว โหดมากๆ

Comment

• ซีพียูโบราณเดิมๆ+บอร์ดจีนสากๆ

Comment

• Ryzen3 2200G ; R20: 1381

Comment

• เล่นด้วยครับ รอตัวใหม่มา
                      r5 2600

Comment

• Originally posted by pluvos View Post

หม้อน้ำยี้ห้อ จอนโบว์ 240
                        อัพวิน10 ล่าสุด พร้อมอัพAMD Chipset Driver แล้วลองเทสต์ใหม่อีกรอบน่าจะแถวๆ 3500 ไม่ยากนะท่าน
                        นี่ลองเทสต์กับ 4.0GHz. หลังอัพวิน10 และChipset Driver ล่าสุดพึ่งออก คะแนนทะลุ 3000 แล้ว

Comment

• Originally posted by MooNoiOCZ View Post
                          อัพวิน10 ล่าสุด พร้อมอัพAMD Chipset Driver แล้วลองเทสต์ใหม่อีกรอบน่าจะแถวๆ 3500 ไม่ยากนะท่าน
                          นี่ลองเทสต์กับ 4.0GHz. หลังอัพวิน10 และChipset Driver ล่าสุดพึ่งออก คะแนนทะลุ 3000 แล้ว

Cpu กินไฟน้อยจังครับ
                          อิจฉา

Comment

• Originally posted by yuuyuu321 View Post
                            Cpu กินไฟน้อยจังครับ
                            อิจฉา
                            ตัวนี้ไม่น้อยนะครับ ทดสอบกับR20 ต้องไฟ 1.425v ถึงจะผ่านทุกรอบแบบไม่ค้าง แต่ใช้งานหรือเล่นเกมส์ปรับ 4.1GHz. ไฟ 1.387v สบายๆไม่มีค้าง(อีกเครื่อง 4.1 ไฟ 1.325v ถ้าทดสอบR20 4.0GHz. ไฟ 1.375v พอดีมี 2เครื่อง)
                            ตัวไฟต่ำที่สุดคือของท่านpluvos ด้านบนโน่นครับ 4.35GHz. ทดสอบ R20 ไฟต่ำกว่า 2600X อีก จัดว่าไฟต่ำที่สุดในOCZ ที่เคยเห็นเลย

Comment

• ลองด้วย

i3-2100

Attached Files
                              Last edited by P.Mint; 20 Jun 2019, 19:50:09.

Comment

• I5-3470

Comment

Working...
                                X