Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ ซื้อเกม forza motorsport 7 ใน windows sotre แล้ว ไม่มีเมนูให้ดาวน์โหลด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ ซื้อเกม forza motorsport 7 ใน windows sotre แล้ว ไม่มีเมนูให้ดาวน์โหลด

ขอรบกวนผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยครับ
    1. จะดาวน์โหลดเกมมาเล่นได้อย่างไร
    หรือ
    2. หากต้องการขอเงินคืน จะทำได้อย่างไร
    เพราะชักไม่แน่ใจว่า เกมที่กดสั่งซื้อไป เป็นเกมสำหรับ xbox หรือ pc กันแน่

ขอบคุณครับ

นี่คือ หน้าจอที่ผมทำได้แค่นี้ครับ ไม่รู้จะไปดาวน์โหลดเกมมาติดตั้งเล่นได้อย่างไร ทั้งที่เสียเงินไปแล้ว

Last edited by sompolli; 30 Sep 2017, 07:36:30.

ลองเข้าผ่าน Store ใน windows 10 ดูยังครับ เพราะปกติโหลดเกมก็จะโหลดจากในนั้น

Comment

ขอบคุณครับที่กรุณาชี้แนะ
      โหลดเกมได้แล้วครับ
      ^^
      Originally posted by playpotonjom View Post
      ลองเข้าผ่าน Store ใน windows 10 ดูยังครับ เพราะปกติโหลดเกมก็จะโหลดจากในนั้น

Comment

Working...
      X