Announcement

Collapse
No announcement yet.

-= Hamachi Society =-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เซ็งครับ ออนฮามาชิไม่ได้ ลงใหม่ก็แล้ว อัพเดตแล้ว เอาตัวใหม่มาลงก็แล้ว ทั้งที่สามวันก่อนยังเข้าได้ หรือท่านคิดว่าเวอร์ชันไหนดี แนะนำผมทีครับ (พอจะมีคนเล่นด้วยล่ะเข้าไม่ได้)
    Attached Files

Comment

บางทีก็ขึ้นแบบนี้
      Attached Files

Comment

เล่นcod4 onlineมาเกือบทั้งวัน ปวดหัวมากมายย

Comment

เตือนนะครับว่าอย่าเพิ่งอัพแพทช์โดนเด็ดขาด

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
            เตือนนะครับว่าอย่าเพิ่งอัพแพทช์โดนเด็ดขาด
            555 ท่าน จาจา ผม ก็ เข้า อานามิ ไม่ได้ เหมือนกัน

Comment

Originally posted by Akezaa View Post
              ได้ ตาโน้ต COD4 แต่ผม ขอ ซื้อแผ่นมา ลงก่อนนะครับ ที่โหลด บิท มา อยู่ใน HD ลูก เก่า ขายไปแล้นน ลืม ไรท์ เก็บไว้ ครับ 555 มะคืน เลือด สาดด เลย นะ ตาโน้ต
              โดน เลื่อยหั่น กลางอกเลย เหอๆๆๆ สะใจจริงๆ เลือดเต็มจอ เดี๋ยวคืนนี้มา หั่นกันใหม่นะ

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                GRAW2

ผมได้ทีมครบ 4 ละ

หุหุ

มี
                jajaboss(ผม)
                DarkLoad
                DarkGazer
                mynamepcess

ผมดันเสือกไป Update patch อดเลยตู

Comment

Originally posted by tlandlek View Post
                  บางทีก็ขึ้นแบบนี้
                  ช่วงนี้ Hamachi มันเน่าๆอ่ะครับ ไงก็พยายามหน่อยนะคับ สู้ๆ ต้อง connet บ่อยๆ

Comment

Originally posted by Akezaa View Post
                    555 ท่าน จาจา ผม ก็ เข้า อานามิ ไม่ได้ เหมือนกัน

เดี๋ยวก็ติด เดี๋ยวก็ไม่ติด

Comment

ฮามาชิ ออนยากจริงๆ
                      Last edited by tlandlek; 6 Mar 2008, 14:16:32.

Comment

GRAW2

ผมได้ทีมครบ 4 ละ

หุหุ

มี
                        jajaboss(ผม)
                        DarkLoad
                        DarkGazer
                        mynamepcess
                        Originally posted by NoteCME36 View Post
                        ผมดันเสือกไป Update patch อดเลยตู

ผมก็อัพแพทแล้ว มีปืนใหม่ แล้วก็แจ่มกว่าเดิมด้วยคับ ไฟล์ไม่ใหญ่มากคับอัพเลย จะได้เล่นกันถ้วนหน้า ลิงค์คับ ประมาณ 40 เมก http://patches.ubi.com/ghost_recon_a..._warfighter_2/
                        เลือก 1.00 to 1.05 คับ เมื่อคืนเล่นกันสองคนถึงตีสาม

Comment

กำลังดูดอยุ่

Comment

ใครมีแคร็กของ GRAW2 ป่าวครับพอดีคือตอนนี้แผ่นมันไม่ได้อยู่กับตัวผมอะครับ(แผ่นแท้อะ) ใครมีขอหน่อยละกันครับ
                            หาเจอแล้วพอดีลืมว่าใส่มาในกระเป๋ากลับมาบ้านด้วยT_T
                            Last edited by detonator; 6 Mar 2008, 14:57:35.

Comment

Originally posted by tlandlek View Post
                              ผมก็อัพแพทแล้ว มีปืนใหม่ แล้วก็แจ่มกว่าเดิมด้วยคับ ไฟล์ไม่ใหญ่มากคับอัพเลย จะได้เล่นกันถ้วนหน้า ลิงค์คับ ประมาณ 40 เมก http://patches.ubi.com/ghost_recon_a..._warfighter_2/
                              เลือก 1.00 to 1.05 คับ เมื่อคืนเล่นกันสองคนถึงตีสาม
                              วะวะว วาววว ตาเล็ก ขอดูด แพทไปก่อนละกันนะครับ ฮานามิ เข้าไม่ได้ สักที ครับ
                              ขอบคุณนะครับ ไว้ เข้าได้ แล้ว ลาก ไปเล่น ครับ ณ ตอนนี้ ยัง Error อยู่เลย 555

Comment

เดียวไปเล่นด้วยนะครับ เกมที่มีก็
                                GRAW2
                                CnC3
                                Blazing Angels 2
                                FlatOut 2
                                Crysis
                                World in Conflict

Comment

Working...
                                X