Announcement

Collapse
No announcement yet.

[CoD:Black Ops 3] จะ CO-OP, Zombie หรือ Multiplayer นัดกันเล่นที่ทู้นี้เลยจ้าาาา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [CoD:Black Ops 3] จะ CO-OP, Zombie หรือ Multiplayer นัดกันเล่นที่ทู้นี้เลยจ้าาาา

เชิญชวนลงชื่อหรือนัดกันเล่น CO-OP, Zombie หรือ Multiplayer ของเกม Black Ops 3 ครับ

หลักๆ สำหรับผมคงหาเพื่อนเล่น CO-OP กับ Zombie ละครับ ไป Join คนอื่นนี้ส่วนใหญ่จะแลคไม่ค่อยสนุกเท่าไหร่ แต่จะชวนเล่น Multiplayer ก็ไม่รังเกียจนะครับ สตีมไอดีตามภาพด้านล่างเลย

Comment

Working...
    X