Announcement

Collapse
No announcement yet.

XBOX 360 ออนไล กระตุกมั้ยครับบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XBOX 360 ออนไล กระตุกมั้ยครับบ

คือกำลังจะซื้อ xbox 360 แต่ลังเลอยู่ว่าจะเล่นด้านใหนดี

ด้านมืดเกมเยอะ
    ด้านสว่าง ออนไลน์

ผมชอบด้านสว่างมากกว่าอ่ะครับ ( เรื่องแผ่นเกมคงหามือสองเอาอ่ะครับ^^)

เลยอยากจะทราบว่า ตอนนี้ xbox 360 ถ้าเล่นออนไลน์จะกระตุกมั้ยครับบ
    net 10m 3bb ครับ ออกนอกหรือในเป็นไงบ้างครับ

ปล ที่ชอบๆก็แนวรถแข่ง หรือ พวก COD BTF อะไรประมาณนี้อ่ะครับ

ขอบคุณครับ
    Last edited by worapon1419; 11 Dec 2013, 23:13:12.
Working...
X