Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอเงิน+ของใน rag หน่อยครับ ขอด้านๆเลยครับ 555+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอเงิน+ของใน rag หน่อยครับ ขอด้านๆเลยครับ 555+

กล้าตั้งโน๊ะ

อยากกลับมาเล่นใหม่ ใครมีไอดีอยู่ ไม่เล่นแล้วขอผมนะครับ มีของนิดๆหน่อยๆก็ยังดี

เซิฟฟรีอันไหนก็ได้ เซิฟเสียตังไม่เอานะ 555+

PM มาเลยนะครับ
    Last edited by Pongnengnaja; 6 Dec 2013, 12:45:09.

มี เจโลปี้ อยู่ 3อัน เอาไปตั้งร้านขายดูไหมครับ อันละ 90m ได้

Comment

Originally posted by kurugururi View Post
      มี เจโลปี้ อยู่ 3อัน เอาไปตั้งร้านขายดูไหมครับ อันละ 90m ได้
      เอาเซิฟจิงจิท่าน

Comment

Originally posted by Pongnengnaja View Post
        เอาเซิฟจิงจิท่าน
        ก็เซิพจริงไงครับผมไม่เคยเล่นแรคเถื่อน

Comment

เจโลปี้อันละ 3 zeny ได้มั้ง ถ้าจำไม่ผิด แนะนำครับ ตี Poring จะดรอป เจโลปี้ ครับ ตีให้ได้ล้านอัน ก็จะได้3ล้านZeny แล้วครับ

ไม่ยากเลยใช่ไหม..................

Comment

Working...
          X