Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเล่น Guildwars 2 ผมควรจะซื้อของใหม่เลยหรือไอดีมือสองดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเล่น Guildwars 2 ผมควรจะซื้อของใหม่เลยหรือไอดีมือสองดีครับ

ตามหัวข้อครับผม เกิดอยากเล่น Guildwars 2 ขึ้นมา

ไอดีกล่องใหม่เห็นอยู่พันปลายๆเกือบๆสองพันได้

ส่วนไอดีมือสองเห็นบางทีแค่พันหรือต่ำกว่าพันอีก

อยากจะถามผู้รู้ว่าเกมนี้ ถ้าเอาไอดีมือสองมานี่ มันเปลี่ยนข้อมูลทั้งหมดรวมถึง E-mail ได้ไหมครับ

ถ้าไอดีกล่องนี่ มีกี่เวอร์ชั่นครับ มี DLC ไหม

ไอดีใหม่ดีกว่าผมซื้อมาเล่นบอกตรงๆ คุ้มสุดๆครับ แม้จะเปลี่ยนโน้นนี่นั่นในเกมได้หมดแต่ ของใหม่ของเราเองสบายใจกว่า เวลดีๆ 1-2 อาทิตย์ก็ 80แล้วครับ DLC ทุกอันฟรีหมดเกมอัพเดททีเยอะมากๆ Eventต่างๆของรางวัลสุดยอดครับ อาวุธชุดสวยๆ
    รีบไปซื้อเลย ณ บัดนาว E mail น่าจะเปลี่ยนได้ในกรณีที่ เขายังไม่กดยืนยันEmail ครับ [ของผมพึ่งยืนยันไปเมื่อเดือน10] แต่ถ้าIDไหนกดยืนยันEmail แล้วไม่น่าจะเปลี่ยนได้

Comment

ผมเองก็เล่นเกมนี้นะ แต่สุดท้าย ผมไม่ได้เล่น pve WvW ละ เพราะผมเล่น battlefield เป็นหลักมากกว่า

เข้าไปเล่นแต่ pvp ยังคิดว่าคุ้ม

เกมนี้ดีตรง ทุกคนสมดุลกันนี่แหละ ชอบ pvp มากๆ

Comment

ขออนุญาตครับ เผื่อท่านจขกท.สนใจ

http://www.overclockzone.com/forums/...B8%B2%E0%B8%97

Comment

Working...
        X