Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Online]Assassins Creed 4: Black Flag [ของแท้] อยากรวบรวมคนมาเล่นด้วยกันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Online]Assassins Creed 4: Black Flag [ของแท้] อยากรวบรวมคนมาเล่นด้วยกันครับ

เกมมาปลายเดือนพฤศจิกายน กะว่าจะเล่น online กับคนไทยด้วยกันซะหน่อยครับผม

ผมใช้ id: mynameisg

รายชื่อ

1. mynameisg
    Last edited by mynameisg; 20 Oct 2013, 17:16:41.

ว่าจะซื้ออยู่เหมือนกันครับ

ไว้เกมส์ออกแล้วเจอกันครับผม

Comment

ซื้อแล้วครับ แต่เล่นไม่ได้ จอดำ
      หลังจากกดเริ่มแล้วเกมส์ค้างไปเลย กำลังโหลดรอบใหม่อีกรอบ

ใครเป็นแบบผมมั่งครับ

Comment

ID : ForceMaid ครับ

แต่ว่า เจอ blackscreen อยู่ เล่นไม่ได้ครับเซ็งมากกกกกกก
        กำลังโหลดใหม่อีกรอบนึงอยู่

Comment

uplay : TeemoZa ชนะแน่จ่ะ มาเล่นกัน ^_^

Comment

ปัญหาโหมดมัลติตอนนี้ คือ not responding บ่อยมากๆ เห็นในหลุดเกือบทั้งห้องแล้วมีคนจอยใหม่ บ้างทีก็เราหลุด (ปัญหาค่า NAT แดง ทำให้สู้เค้าไม่ได้เลยหาก+ ต่อหน้ากดสตันหรือฆ่าไปแล้ว เค้าจะฆ่าหรือสตันเราเฉยๆ เหมือนเราไม่ได้กดอะไรเลย ไม่รู้แก้ไงทั้งที่ซื้อ Asia Zone มา ใช้เน็ต TOT 10 m) >_<

Comment

หาเพื่อนเล่นด้วยครัช ID Uplay > Liv_Templar

Comment

ID : anon1452
                เนื้อเรื่องไม่ขยับเลย มัวแต่เก็บของ = ="

Comment

ผมซื้อมาเล่นได้แต่ sp ส่วน mp disconnected ตลอด เซ็งมากๆ ไม่รู้ว่าเกมส์พวกนี้มันไม่มีเซิฟฝั่ง เอเชียบ้างเลยหรือไง.. รอบหน้าจัดเถื่อนไปละกัน

Comment

ID : Chalermtorn ว่างแอดมาครับ

Comment

Working...
                    X