Announcement

Collapse
No announcement yet.

Battlefield 4 Thailand [Single-Mutilplayer]

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอทราบ วิธี กดซูมค้างไว้ แล้วยิงได้ ต่อ ที่ ครับ

Comment

• Originally posted by supermix11 View Post
      ขอทราบ วิธี กดซูมค้างไว้ แล้วยิงได้ ต่อ ที่ ครับ
      หมายถึงสไนเปอร์รึป่าว ถ้าใช่ก็เล่นสไนเปอร์ยิงคนไปเรื่อยๆ เดี๋ยวปลดล็อคเอง

Comment

• ร้างแล้วดิ อิอิออิ

Comment

• Originally posted by supermix11 View Post
          ขอทราบ วิธี กดซูมค้างไว้ แล้วยิงได้ ต่อ ที่ ครับ
          ไปOptions - Gameplay-Weapon Zoom เลือก click button

Comment

• ทำไมผมเซ็ตค่า Battlefield 4 ที่ res. 2560x1440 จอ 27" VGA GTX660*2 SLi ไม่ได้ครับ หน้าจอกระพริบ กดอะไรไม่ได้เลย

Comment

• เวลาขับเครื่องบินเจท จะกลับลำกะทันหันกดปุ่มอะไรอะครับ

Comment

• ใครรู้ชื่อเพลง เริ่มแรก ตอนที่มันติดในรถจมน้ำบ้าง แล้วต้องเอาปืน ยิงกระจก

Comment

• Originally posted by akararat View Post
                  ใครรู้ชื่อเพลง เริ่มแรก ตอนที่มันติดในรถจมน้ำบ้าง แล้วต้องเอาปืน ยิงกระจก
                  เพลงนี้ป่าวครับ ผมจำไม่ได้ละ

https://www.youtube.com/watch?v=TQPp-cWumJM

Comment

• ไช่เลยท่าน ขอบคุณครับ

Comment

• Comment

• เพลงนี้ชอบเหมือนกำลัง รำมวยจีน เส้าหลิน 555+

Comment

• Comment

• Comment

• Comment

• ผมกับน้องชายเล่นบ้านเดียวกัน แต่ไม่สามารถจอยกันได้ ต้องแก้ยังไงครับ ที่บ้านใช้เน็ต 3bb เราเตอร์รุ่น D-Link dsl2750e
                                Last edited by Nesta2312; 13 Jun 2016, 17:55:51.

Comment

Working...
                                X