Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dead Island Co-op On Tunggle By Ketaro มาร่วมกันฆ่า Zombie กันเถอะ....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อยากลอง แต่เล่นไปซักพักเครื่องค้าง =_=""

Comment

กำลังลง

Comment

1.2.0 นี่โหลดไงอ่ะครับ ชี้โพรงให้หน่อย

Comment

Originally posted by DeeLinE* View Post
          1.2.0 นี่โหลดไงอ่ะครับ ชี้โพรงให้หน่อย
          กำลัง Upload ให้อยู่จ้า ใช้ Save เก่าเล่นได้เลย

Comment

**** Update 1.2.0 ****

http://www.mediafire.com/?ojjctd5vwaybjm9

Comment

1.2 นี้เล่นได้ปกติ ใช่ไหมฮะ

พอดีตอนนี้เปลี่ยนมาเล่นสตีมแท้+Tunggle ได้ล่ะ ลื่นกว่าเดิม ค่อนข้างเวิร์คที่สุด

Comment

ช่วยผมทีครับ >_<

-Battery หาได้ที่ไหนหรอครับจะเอามาผสมของ

-แล้วก็ katana หาได้ที่ไหนครับ อยากโหดกะเขามั้งอะ

-----------

เล่นไปถึงด่านเมืองละ เจอไอ้คนรับเควส กดข้ามๆ เลยมึนไม่รู้เนื้อเรื่องซักเท่าไหรเลยเซ็ง

-เสียงไมค์ ให้เพื่อนปรับต่ำๆลงไปหน่อยก็พอเล่นได้พอไหวอยู่นะครับ

Comment

ผมจะเล่นผ่าน Steam แต่เข้า Lobby ไม่ได้อ่ะครับ

Comment

Originally posted by prophat41 View Post
                    ช่วยผมทีครับ >_<

-Battery หาได้ที่ไหนหรอครับจะเอามาผสมของ

-แล้วก็ katana หาได้ที่ไหนครับ อยากโหดกะเขามั้งอะ

-----------

เล่นไปถึงด่านเมืองละ เจอไอ้คนรับเควส กดข้ามๆ เลยมึนไม่รู้เนื้อเรื่องซักเท่าไหรเลยเซ็ง

-เสียงไมค์ ให้เพื่อนปรับต่ำๆลงไปหน่อยก็พอเล่นได้พอไหวอยู่นะครับ
                    battery หาซื่อได้จาก npc นะครับ ไม่ก็หาเอาตามเครื่องใช้ไฟฟ้าก็เจอบ่อยนะครับ แฟก เคสคอม ประมาณนี้อหละครับ katana เล่นๆไปเด๋วมันก็ได้มาเอง แดเมจมันก็แรงดีนะ แต่พังง่ายกว่าพวก มาเชเต้ แป๊บ ๆซ่อม ๆ

Comment

เกมนี้ แรกๆเป็น เกาะ หรูชมบรรยากาศกลิ่้นไอ แบบหาทางรอดอยู๋ หลังๆ นี่ อะไรเนี้ยยยย ***หลงเข้ามาในยุคสงครามกลางเมืองเรอะ!

Comment

โอ้ อย่างนี้เอง

ขอบคุณครับ ^^

ปล. ใครเล่นตัวผู้หญิงสายมีด อย่าเพลออัพสกิล โดดฟัน กาก มาก...เสียดายพอย

แรงจริงไรจริง แต่ใช้ยากเกิน

Comment

Originally posted by ketaro121 View Post

ขอบคุณครับผม

Comment

น็อคละครับอิอิ เล่นแบบกึ่งมาราธอนฮ่าๆประมาณ10กว่าชั่วโมงจบเกมครับไม่ได้ทำเควสรองนะครับ ลองข้ามดู โดยรวมผมว่าเกมนี้คุ้มเงินเลยล่ะครับ ยังไงถ้าปลายปีเงินเหลือคงมีมาไว้ประดับในสตีมแน่อน lol

ปล.ตอนนี้ของก็อปก็มีเวอร์ชั่น1.2.0 แล้วนะครับ

Comment

มันจ๊าบตรงที่เล่นออนไลน์นี้แหละครับ เล่นคนเดียวมันเหงาน้ะ 555
                              (ปล.เล่นก่ะฝรั่งก็เกรียนเยอะนะ วิ่งไปวนโน่นนี่ ขับรถทับคนโน้นคนนี้ ทั้งที่ทับไงก็ไม่ตาย เควสไม่ทำวิ่งเล่นซะงั้น -*-)
                              Last edited by pumpper; 10 Sep 2011, 05:34:32.

Comment

ถ้าซื้อของแท้จะสามารถมองเห็นผู้เล่นก็อปไหมครับ?(อยากให้เห็นจะได้มีคนเล่นกันเยอะๆดี)
                                แล้วเซฟสามารถต่อจากของเดิมได้ไหม?

ได้ข่าวมาว่า Update 3 มาแล้ว
                                Last edited by MeSaaa; 10 Sep 2011, 06:09:36.

Comment

Working...
                                X