Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dead Island Co-op On Tunggle By Ketaro มาร่วมกันฆ่า Zombie กันเถอะ....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by GOLFZx View Post
    เวลานัดเล่นกับเพื่อน
    ได้เล่นกับฝรั่งทุกที - -
    เล่นกะผมไหมครับตัวผมเวล 50 แต่ยังอยู่ด่านแรก 555 โอยหัวเราะปนน้ำตา T T เพราะมันไม่สมดุลครับซอมบี้ที่ผมเจอก็เวล 44 ล้วน แต่อาวุธยังทุบ 20-30อยู่เลย-*- จะเล่นใหม่ก็ยังไงๆอยู่คงไม่เอาถ้าไม่มีใครช่วยผมเวล =3=

Comment

ปิดเสียงไมค์ไมได้เลยครับ เสียงรบกวนอย่างมาก

ใครก็ได้ขอวิธีปิดด้วยคร๊าบบบ...

Comment

แอดผมด้วยนะครับ ID steam : oneedo

Comment

ยังโหลดไม่เสร็จเลยงะ

Comment

Link โหลด Smart Steam เสียโหลดไม่ได้ครับ T^T

Comment

วิธีปรับเสียงไมค์ ให้กด Shift+tap แล้วเลือก option หรือ ตั้งค่าครับ
              แล้วเลือกที่เสียงครับ

Comment

เปลี่ยนชือยังไงหรอครับผมเป็น player

Comment

เด๊ยวผมขอลองเล่นออนไลน์ด้วยคน ตอนนี้เวลประมาณ16ละ เล่นพี่บึ๊ก สายค้อนนี่ล่ะ

ปล.กลัวลงแคร๊กแล้วเซฟหาย - -
                  ปล2. มีวิธีฆ่าไอ้ตัวถึกๆที่ชอบวิ่งชนไหมครับ ผมฆ่าลำบากเหลือเกิน
                  Last edited by PetcherZ; 8 Sep 2011, 15:56:18.

Comment

Tunngle สมัคร รหัสไม่ได้ - - ช่วยที

Comment

ใครมีวิธีข้ามฉากแรกตอนเข้าเกมส์บ้างครับ ที่เมาๆ แล้วไปหลับบนห้อง แล้วมันถึงจะให้กดเข้าเกมส์ได้อะ

เสียเวลามากเลย ใครรู้บอกที่นะ
                      Last edited by actionvip; 8 Sep 2011, 17:44:59.

Comment

Originally posted by PetcherZ View Post
                        เด๊ยวผมขอลองเล่นออนไลน์ด้วยคน ตอนนี้เวลประมาณ16ละ เล่นพี่บึ๊ก สายค้อนนี่ล่ะ

ปล.กลัวลงแคร๊กแล้วเซฟหาย - -
                        ปล2. มีวิธีฆ่าไอ้ตัวถึกๆที่ชอบวิ่งชนไหมครับ ผมฆ่าลำบากเหลือเกิน
                        รอมันวิ่งชนเเล้วหลบ เเล้วรีบวิ่งไปฟันหลังมันครับ

Comment

ใครมีวิธีปิดเสียงไมมั่งครับ
                          วันนี้เล่นกะคนจีน แล้วมันเปิดวิทยุด้วยรำคาญมาก T^T
                          แล้วเวลาจะพิมพ์คุยกะคนอื่นกดยังไงอะครับ

Comment

ลงแคร๊กแล้วเซฟหายจริงๆด้วย ไม่เป็นไร เล่นใหม่เอา ^^
                            Last edited by PetcherZ; 8 Sep 2011, 20:18:41.

Comment

Originally posted by chewa555 View Post
                              ใครมีวิธีปิดเสียงไมมั่งครับ
                              วันนี้เล่นกะคนจีน แล้วมันเปิดวิทยุด้วยรำคาญมาก T^T
                              แล้วเวลาจะพิมพ์คุยกะคนอื่นกดยังไงอะครับ
                              กด Enter จ๊ะ

Comment

พรุ่งนี้จัดแผ่นแท้กันครับ ^^

Comment

Working...
                                X