Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dead Island Co-op On Tunggle By Ketaro มาร่วมกันฆ่า Zombie กันเถอะ....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Cpt Halloween View Post
    เด๋วนี้ต้องเล่นผ่าน tunngle อย่างเดียวเหรอครับ?

ใช้ join steam เหมือนเมื่อก่อนไม่ได้แล้วเหรอ?
    ใช้ครับเหอะๆ แต่ผมกำลังทำใหม่อยู่ครับรอสักครู่

Comment

• ลงแพช 1.2 กะ Coop 1.2เซฟเก่าหายยย หมด 39 %แล้วน้าาT_T

Comment

• tunggle ก็แทบไม่เจอคน

Comment

• ทำไงให้เซฟกลับมาครับเล่นมานานหายไปเพียงครึ่งชม

Comment

• tunggle ไม่เห็นจะมีคนเล่นเลยครับ

Comment

• ลงแพช 1.2 ไป ไม่รู้ทำไมกระตุกมากๆโปรแกรมก็เปิดนิดเดว

Comment

• เล่นกันอยุ่หลายสิบนะครับ แต่โลกมันกว้าง หากันไม่ค่อยจะเจอ

Comment

• Originally posted by ketaro121 View Post
                  ใช้ครับเหอะๆ แต่ผมกำลังทำใหม่อยู่ครับรอสักครู่
                  สู้ๆครับผม เพื่อมวลมนุษย์ !

Comment

• ต้อง forward port หรืออ่ะไรเปล่าครับถึงจะครีได้ ตอนไปเล่นเจอ 2 ห้อง แล้วแปปๆเค้าก็ไปแระ

Comment

• *** Update 24/9/54

เป็น Patch นะครับ ให้ลง Crack Online ก่อนถึงจะลงตัว Patch ทับตามนะครับ

สามารถทับแล้วเล่น Online ได้ทั้ง Warhammer 40K และ Dead Island ครับ

>>> Download คลิกที่นี่ <<

อย่าลืมย้ายไฟล์ เลขเดิม ย้ายไปที่เลข 42500 นะครับ
                      Last edited by ketaro121; 25 Sep 2011, 14:10:19.

Comment

• ย้ายไฟล์ไปตรงไหนเหรอครับ ?

ขอวิธีโดยละเอียดหน่อยครับ
                        Last edited by atinasword; 25 Sep 2011, 00:13:00.

Comment

• Originally posted by atinasword View Post
                          ย้ายไฟล์ไปตรงไหนเหรอครับ ?

ขอวิธีโดยละเอียดหน่อยครับ
                          ถ้าเล่นบน steam
                          ย้ายจาก C:/xxxxx/Steam/userdata/xxxx(รหัสไอดีที่ใช้บนsteam)/(แล้วสร้างFolder 42510 แล้วย้ายเซฟมาเก็บไว้)

เปิด steam crack

Play!
                          Last edited by MeSaaa; 25 Sep 2011, 05:50:37.

Comment

• ทำไมผมเป็นโฟเดอ 42500 อ่ะ

Comment

• ลองย้ายแล้วครับ แต่เซฟก็ยังไม่เห็นขึ้่น -- --

Comment

• Originally posted by ketaro121 View Post
                                *** Update 24/9/54

เป็น Patch นะครับ ให้ลง Crack Online ก่อนถึงจะลงตัว Patch ทับตามนะครับ

สามารถทับแล้วเล่น Online ได้ทั้ง Warhammer 40K และ Dead Island ครับ

>>> Download คลิกที่นี่ <<

อย่าลืมย้ายไฟล์ เลขเดิม ย้ายไปที่เลข 42510 นะครับ
                                ตัวนี้สามารถ join ผ่าน steam ได้มั้ยครับ?

Comment

Working...
                                X