Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครเล่น PES 2010 Online ผ่านตัวนี้ Tunngle ทำไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by pcn_pcn1 View Post
    ผมไ่ม่ได้ ดุ๊ก ครับ ผมเล่นมาครับผมเล่นของแท้มาตังแต่ 2008 แล้วครับ
    กับแผ่นแท้จะเล่นไม่ได้ยังไงโปรแกรมนี้มันเล่นแบบระบบแลนจำลองนะ แล้วตัว Tunngle ไม่ต้องใช้ละครับปัญหาเยอะเพราะเชื่อมต่อ tunnlge server ไม่ได้เกือบทุกเครื่อง
    Last edited by DukeSonic; 13 Nov 2009, 22:00:51.

Comment

ผมไม่ได้ที่จะเอาแผ่นแท้มาเล่นกับ Tunngle ครับ แผ่นแท้เล่นได้เลยโคยไม่ต่องใช่โปรแกรมนี้ ครับ โปรแกรมนี้เอาเล่นกะของก๊อบครับ คงเข้าใจนะครับ ของแท้ไม่ต่องใช่โปรแกรมอัก็เล่นออนได้ครับ แต่ที่จะลองทำออนของก๊อบโดยใช้ Tunngle ครับ อย่าเข้าใจว่าผมจะเอาแผ่นแท้ไปเล่น โปรแกรมTunngle นะครับ

Comment

แต่ภาคก่อนของก็อบ ใช่ Pesmagazine Launcher 2009 เล่นถึงจะออนได้ครับ PES2010 คงเป็นตัว Pesmagazine Launche 2010 มั้งครับ คงต้องลออีกนานครับถึงจะเล่นได้เล่นออนของก๊อบได้ พอดีมี Tunngle มาก็เลยอยากลองดูครับเท่านั้นเองครับ ถ้าเล่นได้จะได้บอกต่อๆกันครับ

Comment

Originally posted by DukeSonic View Post
          พรุ่งนี้เพิ่ม PES2010 VPN Helper ให้ครับ

ตอนนี้เพิ่ม FM2010 ไปเรียบร้อยแล้ว http://www.fm-fanclub.com/viewthread...extra=page%3D1
          ดีเลยครับ เเล้วจะรอครับผม

Comment

.............
            Last edited by DukeSonic; 12 May 2010, 21:16:53.

Comment

ได้แผ่นแท้มาแล้วครับอิอิอิ ออกวันนี่เอง แต่มา 5แผ่นเอง ใครมีแผ่นแท้มาเล่นออนกันนะครับ

Comment

Originally posted by pcn_pcn1 View Post
                ได้แผ่นแท้มาแล้วครับอิอิอิ ออกวันนี่เอง แต่มา 5แผ่นเอง ใครมีแผ่นแท้มาเล่นออนกันนะครับ
                อิอิ พรุ่งนี้รอ ems อยู่ครับ

Comment

เล่นออนสนุกมากเลยนะครับมีให้่เล่นมากว่าภาคเก่าอีกครับ มันจะแบ่งเป็นโฃนๆ เล่นโฃนเดียวกันไม่ตุเท่าไรครับเลื่อนดีครับ ดีกว่าภาคเก่ามาเลยครับ ถ้าเล่นแผ่นแท้จะมีการเก็บแต้ม มีการได้ขึ้นชั้นดิวิชั่นด้วครับ ผมเข้าไปเล่นมีมากว่าภาคเก่าครับ ผมจนรุ้นไปหมดเหมือนเราเป็นผู้จักการเลยอะครับ อิอิอิ แบบนี้ต้อง ซอมให้นักแล้วครับ เล่นเลื่อนแบบนี้

Comment

ใช้เน็ตไรเล่นอ่ะครับ

ผม 3mb indy ปกติเล่น 09 ผ่าน hamachi ได้ไม่มีปัญหา

อยากรู้ถ้าเล่นกับต่างชาติ จะแลคมากมั้ยครับ

Comment

ผมว่าใครเล่นแผ่นแท้ หรือคิดว่าจะมีสักแผ่นฃึ้อเลยครับ ผมว่าไม่ผิดหวังครับ ไม่ต้องลังเลเลยครับ ภาคนี่ออนไลยได้ดีกว่าภาคเก่าๆ ราคาที่ 999 บาท ครับ ผมว่าไม่แพ่งนะ ถ้าคนรัก ไม่แพ่งเลย..เล่นได้ทั่งปี ทั่งวัน ตกวันละไม่ถึงบาท ถ้าคิดง่ายๆ ตกเดือน 100 บาทเองครับ ถ้าคิดเป็นวันละครับ 250 / 999 = 0.25 สต. เองครับ อันนี่ไม่ได้คิดถึงปีนะครับ ผมว่าคุ้มนะครับ ถ้าคุณช่อบเล่น แล้วราคา ps3 ราคาเท่าไรใครรุ้บอกด้วครับ สำหรับคนรักนะครับ

Comment

ถ้ไปทางโฃนยุโรป ตุกมากครับ อันนี่ ผมใช่ 3m ครับ เด๋วพรุ่งนี้ลองใหม่นอนแล้ว แผ่นมีน้อยนะครับ ตอนนี้คงต้องลออีกนานหรือไม่ผมก็ไม่รุ้ครับแต่ได้มาแล้ว อิอิอิ ถ้าเจอก็เอาเลยครับ เด๋วหมด ขนาด ภาคที่แล้วก็รอนานอยู่
                        ถ้าเล่นผ่าน hamachi ไม่ก็หนุกอีกแบบครับ แต่ไม่ล้นเท่าแผ่นแท้ครับ เป็นก็บแต้ม แต่ hamachi ไม่มีการเก็บแต้ม
                        เอาทดสอบฝีมือกะคนอื่นหรือฃ้องก็ดีครับ ฃ้อมแล้วไปลงสนาม ออน อิอิอิ

Comment

แผ่นน่าจะถึงพรุ่งนี้เดี๋ยวไปให้ยำครับ อิอิ

Comment

ว่างๆทักมาครับ

ลองเล่นไปตานึงอืดๆนิดหน่อย ไม่รู้ที่ไหน

Comment

แผ่นแท้นี้แต่งได้ด้วยครับ ผลองทำแล้วครับ ดีจริงอิอิอิ

Comment

Working...
                              X