Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ๆ มีวิธีอัพสเตตัสนักเตะเริ่มแรก-จนเทพ ยังไงบ้างหรอครับ? (FIFA Online2)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ๆ มีวิธีอัพสเตตัสนักเตะเริ่มแรก-จนเทพ ยังไงบ้างหรอครับ? (FIFA Online2)

พอดีว่าผมพึ้งเล่นได้เลเวล 19 จะ20แล้วครับ ผมอัพคละๆกันหมดเลย

เช่นกองหน้า ก็อัพวิ่งเร็ว เพิ่มความเร็ว ยิงปะตู ยิงแรก อะไรพวกนี้อะครับ

อยากทราบว่าพวกพี่ๆ มีวิธีอัพแต่ละต่ำแหน่งยังไงบ้าง?

ถ้าเป็นพวกกองหน้า กองกลาง ก็เน้นความเร็วเป็นหลักไปเลยครับ จะได้เปรียบมาก

ส่วน กองหลัง ผมจะเลือกตัวสูง ๆ ความเร็วใช้ได้ แล้วก็อัพความเร็วเหมือนกัน เผื่อเจอกองหน้าไว ๆ

ผมเลเวล 84 ไม่ได้เล่นเป็นเดือนแล้วเหมือนกัน ไม่ค่อยมีเวลา สนุกดีครับแต่ Winning มันส์กว่า อิอิ

Comment

โอ้วว หรอครับ

คือยังงกะไอวิ่ง 2 อันของการบุกน่ะครับ

ควรอัพวิ่งอันไหนให้เต็มก่อนหรอครับ

Comment

Working...
      X