Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมสาวก Killing Floor เคลื่อนย้ายพลไปล่าซอมบี้ที่ Garena กันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ปัญหาคับ มันจะคีย์ file killingfloor.exe.log ใน drive C อะคับ แล้วมันจะ รันไปเรื่อยๆ ขนาดก็ไม่มีที่สิ้นสุด
    3-5 G ปัญหานี้ ผมเห็นเป็นหลายคนเลย ผมก็เป็น รบกวนผู้รู้ช่วย แนะนำหน่อยคับ จาได้เล่นกันเยอะๆ ผมว่า ปัญหานี้ น่าจะเป็นกันทุกคนนะ แต่ ทุกคนไม่ได้ สังเกตุ ลอง สังเกตุ กันดูคับ

Comment

Originally posted by looploop99 View Post
      ปัญหาคับ มันจะคีย์ file killingfloor.exe.log ใน drive C อะคับ แล้วมันจะ รันไปเรื่อยๆ ขนาดก็ไม่มีที่สิ้นสุด
      3-5 G ปัญหานี้ ผมเห็นเป็นหลายคนเลย ผมก็เป็น รบกวนผู้รู้ช่วย แนะนำหน่อยคับ จาได้เล่นกันเยอะๆ ผมว่า ปัญหานี้ น่าจะเป็นกันทุกคนนะ แต่ ทุกคนไม่ได้ สังเกตุ ลอง สังเกตุ กันดูคับ
      ผมคิดวิธีแก้ได้ครับ ให้เราลบมันไปก่อนแล้วเข้าเกมใหม่มันจะขึ้นเป็น 1 kb แล้วอย่าเพิ่งเล่นนะ

จากนั้นปิดเกมไป คลิกขวา killingfloor.exe.log เลือกให้มันเป็น read only ครับ
      มันจะไม่บันทึกข้อมูล ผมคิดเอง

Comment

Originally posted by noob007 View Post
        ผมคิดวิธีแก้ได้ครับ ให้เราลบมันไปก่อนแล้วเข้าเกมใหม่มันจะขึ้นเป็น 1 kb แล้วอย่าเพิ่งเล่นนะ

จากนั้นปิดเกมไป คลิกขวา killingfloor.exe.log เลือกให้มันเป็น read only ครับ
        มันจะไม่บันทึกข้อมูล ผมคิดเอง
        กำลังจะมาโพสต์เลยครับ ทำตามวิธีนี้ได้แน่นอนครับ พวก Error ต่างๆจะน้อยลงครับ

Comment

มันส์ๆมาเล่นกันเยอะๆ

เวลาโดนตบครั้งหนึ่งนี้คือตายเลยอะ

ภาพเบลอๆยิงไม่โดน

ใครมีเทคนิคดีๆเเนะนำด้วยครับ

^ ^

Comment

สร้างห้องแล้วเพื่อนไม่เห็นห้อง ลองให้เพื่อน เลือกแบบ แอด IP ที่หน้า LAN เลือก open IP แล้วใส่ IP ที่ได้จากการีน่า

ตอนนี้เล่นของคนที่เอาโคมาเปิดห้องเต็ม 20 คน เลือก perk ได้ Friendly Fire mode สนุกดี

Comment

ของผมเป็น แบบนี้ อ่ะ

Build KillingFloor_Build_[2009-02-09_10.82]

CPU: GenuineIntel Unknown processor @ 2803 MHz with 511MB RAM
              Video: NVIDIA GeForce 6200 (6921)

Failed to enter Entry: Can't find file 'Entry'

History: UGameEngine::Init <- InitEngine <- FMallocWindows::Free <- FMallocWindows::Free

มีวิธีแก้มั้ย คร้าบ

Comment

หลายคนถามว่าพูดไมค์กดปุ่มไหน

กด caplock ค้างไว้นะครับ

เเล้วพูดเลยคล้าย L4D

สามารถเปลี่ยนปุ่มกดได้ด้วยนะครับ

สำหรับใครที่ยังไม่รู้เน้อว!

Comment

Build KillingFloor_Build_[2009-02-09_10.82]

CPU: GenuineIntel Unknown processor @ 2803 MHz with 511MB RAM
                  Video: NVIDIA GeForce 6200 (6921)

Failed to enter Entry: Can't find file 'Entry'

History: UGameEngine::Init <- InitEngine <- FMallocWindows::Free <- FMallocWindows::Free

มีวิธีแก้มั้ย คร้าบ
                  ผมเคยเป็นนะคับ ลอง ลง farmwork3.5 ดู dx9 ด้วย ทำตามหน้า แรกอะคับ ผมว่า หายนะ

Comment

ลองโหลด ไฟล์ ที่ผม ปล่อยให้ เอาไปลงอ่ะครับ แก้ได้นะ

ลองดู ละกัล

ลงให้ครบ ทั้ง 2 ตัวเลย

Comment

เอ่อถามไรหน่อยคับ

ผมจะเล่นแลนกันแบบในร้านอ่ะคับ

ลงตัวเกมธรรมดา ไม่ต้องโหลดตัวไรมาลงเพิ่มแล้วเล่นได้เลยใช่ปะคับ

แล้ววิธีครีห้องไว้ให้คนอื่นเข้าตามมาอ่ะคับ ผมเข้าไปที่ host game ไม่ได้อ่ะคับ หรือต้องสร้างที่อื่น

และเวลาจะใส่ไอพีเข้าห้องที่สร้างไว้แล้วทำไงอ่ะคับ

ใครตอบได้บอกทีคับขอบคุณคับ

Comment

เอ่อถามไรหน่อยคับ

ผมจะเล่นแลนกันแบบในร้านอ่ะคับ

ลงตัวเกมธรรมดา ไม่ต้องโหลดตัวไรมาลงเพิ่มแล้วเล่นได้เลยใช่ปะคับ

แล้ววิธีครีห้องไว้ให้คนอื่นเข้าตามมาอ่ะคับ ผมเข้าไปที่ host game ไม่ได้อ่ะคับ หรือต้องสร้างที่อื่น

และเวลาจะใส่ไอพีเข้าห้องที่สร้างไว้แล้วทำไงอ่ะคับ

ใครตอบได้บอกทีคับขอบคุณคับ

Comment

เกมนี้เล่นเเล้วตื่นเต้นกว่า left4 dead อีก

Comment

ปัญหาคือ อยากโหลด

Comment

ทำไมผมเข้าไปไม่เห็นซักห้องเลยอะ

Comment

Patch 1003 ออกเเล้วครับมาโหลดกัน

http://rs783.rapidshare.com/files/24...V1002-1003.rar

ขอขอบคุณ คุณ ฝรั่ง !

^ ^

Comment

Working...
                                X