Announcement

Collapse
No announcement yet.

SA เวียดนาม เล่นบน Win7ได้ อายเค้ามั๊ย?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SA เวียดนาม เล่นบน Win7ได้ อายเค้ามั๊ย?

http://bietdoi.zing.vn/

ลองโหลดไปเล่นกัน npro เค้ารู้จักละ ของไทย ยังไปไม่ถึงไหนเลย ผมก็เล่น server เค้าไป พลางๆก่อน

ทาง AS ไม่มีสิทธิ์พัฒนานิครับ ทางเกาหลีเค้าไม่อนุญาติให้ยุ่งเกี่ยวกับโค้ดเกมเลย ขนาดจะเอา NProtect มาลงยังต้องให้ทางทีมงานของทางเกาหลีมาทำนิครับ บางค่ายก็ยอมบางค่ายก็ไม่ยอมมันถึงมีปัญหาโปรแกรม บอท กันตลอด

Comment

ความน่าเชื่อถือทางเศรษฐกิจมันคนละชั้นกัน

เวียดนามเค้าไปไกลกว่า

ทำใจ

Comment

ไม่ครับเป็นเพราะจิตสำนึกคนในชาติต่างหาก

เวียดนามเค้าซื้อของถูกลิขสิทธิ์มากกว่าเราอีกนะครับ

Comment

มันเป็นเกมส์ยังไงคับ

ป.ล.Rep บนพูดถูก

Comment

มะก่อนเราดูถูกกัมบูชา เวียดนาม ญี่ปุ่น เดียวนี้เปงไง เหอๆ

Comment

อ่าาา

เครื่องผม Window7 64-bit RC 7100 ที่โหลดมาจาก Microsoft วันที่ 5 พ.ค.

สามารถเล่น SA, Ragnarok ได้ครับ (กด luncher จาก D:/ แล้วมันจะโหลด patch ของ nProtect พอครบแล้ว ก้อเข้าเล่นได้เลย ...)

ทำไมเครื่องผมไม่มีปัญหา... ผมยังงงอยู่เ นี่ย

Comment

อยากลองลง RC เหมือนกัน

Comment

ผมเล่นได้นาน แล้ว กับ x64 - -

Comment

Working...
                  X