Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกาศ! ขณะนี้ร้าน I27Cd-Rom วางขาย Left4Dead แผ่นแท้แล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประกาศ! ขณะนี้ร้าน I27Cd-Rom วางขาย Left4Dead แผ่นแท้แล้ว

Left4Dead แผ่นแท้ล็อตแรกสำหรับวางขายหน้าร้านมีขายแล้วที่ร้าน I27 มาบุญครองชั้น4แล้วนะครับ
    ราคาขายคือ 799฿ ใครไม่สะดวกที่จะซื้อผ่านตัวแทนขายหรือ ผ่านบริษัทโดยตรง สามารถไปหาซื้อได้แล้วที่ร้าน I27 นะครับ

ภายในบรรจุ 1DVD เป็นตัวเกม Left4Dead "Game of the Year Edition" ซี่งจะมีแผนที่ใหม่เพิ่มมาอีก 11ฉาก และโหมด "Survival" มาให้ในแผ่น DVD เลย

ส่วนเรื่อง Sv ในไทยนั้นอีกไม่นานก็จะมีตั้งแบบเป็นทางการหลังจากนี้ครับ

มีแผนที่ใหม่ด้วย แล้วราคามันจะลงมั่งป่าวคับ

Comment

ผมเคยเล่นแต่แผ่นผีนะครับแต่เล่นคนเดียว
      ผมกะว่าถ้าเซิพไทยเปิดเมื่อไรค่อยไปซื้อแผ่นแท้มาสะสม

Comment

อยากได้เสียงไทยอ่ะ คงฮาน่าดู

Comment

อยากทราบละเอยีดในแผ่นแท้ว่ามีอะไรมั้งครับ

จะได้ตบมาสักกล่อง

Comment

Working...
          X