Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิดเซิฟBF2 ในประเทศไทยแล้วครับ RANK ด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by thejetz View Post
    ไม่มีเซิพBF2142เหรออยากเล่นเดี๋ยวจะไปสอยแผ่นแท้มา
    ตอนนี้คงมีแต่สิงค์โปร ไต้หวันครับ (^-^)

Comment

Originally posted by พจน์ View Post
      ตอนนี้คงมีแต่สิงค์โปร ไต้หวันครับ (^-^)
      มีสิงด้วยหรอครับ???? ไม่มีนะครับ ถ้ามีก็สบายเลย ปิง 50 เนี่ย

Comment

thank

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
          มีสิงด้วยหรอครับ???? ไม่มีนะครับ ถ้ามีก็สบายเลย ปิง 50 เนี่ย
          มันโผล่มาเป็นพักๆ ครับ

Comment

คนเยอะมั้ยรายงานสถานะการณ์หน่อยคับ

Comment

วันหยุดก็เต็ม2เซิฟ

ปกติก็เล่นกันเยอะครับ

ห้องnoคนจะเยอะถึงเต็มตลอด

Comment

สนสัยอยู่ว่าทำไมเครื่องผมลงตัวหลักอย่างเดียวโดนเตะตลอด พอลงภาคหน่วยพิเศษแล้วเข้าถาคนี้แล้วย้อนมาเข้าภาคหลักจากในตัวเกมดันเล่นได้ เข้าตรงๆโดนเตะตลอด

Comment

ลองเข้าไปถามใน www.gamelity.com ดูครับ

น่าจะมีคนช่วยได้

Comment

ผมลง 1.4 เข้าเกมส์เล่นได้ซักพักโดนเตะตลอด งง อย่างแรง

Comment

ขุดทีนึงเล่นอยู่ครับ ตอนนี้รู้สึกว่า ไทยตอนนี้จะมี4เซริฟแล้วครับ และแผ่นแท้ร้าน https://www.zest.co.th/content/view/id/3875/ เขาก็นำเข้ามาขายใหม่ สนุกดีครับเกมนี้กดคุยไมร์กันได้ด้วยผมยังชอบเล่นอยู่เลย

Comment

อยากเล่นก็ตามนี้เลยครับ
                        http://battlecom.gl.in.th/topic/12-%...8%B1%E0%B8%A7/
                        ในเซริปเกมผมเห็นยศ
                        กันหลายคนเลยแต่ผมเพิ่งได้ขีดเดียว เพิ่งเล่นครับ
                        แต่เข้ายากหน่อยเพราะเซริปเต็ม
                        Last edited by boymax; 22 May 2010, 14:03:42.

Comment

Working...
                        X