Announcement

Collapse
No announcement yet.

L4D ลงแพทช์ 1.0.1.1 ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• L4D ลงแพทช์ 1.0.1.1 ไม่ได้

ผมโหลดแพทช์ของ L4D v.1.0.1.1 มาจาก http://www.garena.com/forum/viewthread.php?tid=419115

ผมเลือกลิงค์ [L4D] Mini-Update 1.0.1.0-1.0.1.1 ขนาดไฟล์ประมาณเกือบ 10MB

พอโหลดเสร็จ ก็ดับเบิลคลิกเ้ข้าไป มันกลับขึ้นมาอย่างนี้ครับ

ก็งง เลยโหลดอีกอันมา ที่ชื่อว่า [L4D] Update 1.0.1.1 อันนี้ประมาณ 80MB ลองลง ก็เป็นเหมือนเดิม

ใครรู้วิธีแก้ช่วยบอกหน่อยครับ ขอบคุณมั่กๆ

มันบอกว่าให้เอา Standalone Patch ออกก่อนอัพนะครับ

Comment

อ่านออกครับ - -

คือถ้าเอาออกแล้วจะเล่นได้หรอครับ?

Comment

เอาออกก่อน แล้วอัพแพท แล้วก็ลง stand alone ใหม่ไงครับ ไม่ได้เก็มตัวลง stand alone ใว้เหรอครับ ตอนนี้ มีเวอร์ชั้น 1.17 แล้วนะครับ

Comment

เพิ่งเคยอัพเดทครั้งแรกแน่ๆ ก้มันให้เอาออกเอาออกก่อน แล้วเราก็ลงเข้าไปใหม่สิครับ - -*

Comment

ok ไปเลยครับ แล้วลง standalone ทับไปอีกที

Comment

มีอยู่แค่ 2 ปุ่ม ok กับ cancel
              ไม่ลองคลิกดูทั้ง 2 ปุ่ม -*-

Comment

ได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
                X