Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพลนักบิน(H.A.W.X.)ในGarena

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

คือว่าที่อยากให้ใช้อันนี้เพราะมันสะดวกกว่าHAMACHIมากครับ แล้วยังแลคน้อยกว่าด้วย
    อีกทั้งมันลองรับคนได้เยอะกว่าหลายเท่าเลยครับ

Comment

มาเล่นกันเยอะๆ นะครับ

Comment

ผมลองเล่นในระบบนี้แล้วดีกว่า Hamachi เยอะเลยลื่นยังกะเล่นคนเดียว

แต่มีเจอพวกใช้โปรแกรมช่วยเหมือนกันครับบินยังกะจานบินเลยอะโกงมา

Comment

กำลังโหลดเกมส์อยู่เล่นเป็นแล้วจะไปเล่นด้วยนะครับ
          ว่าแต่เล่นยากรึเปล่าครับ มีเว็บสอนป่าว

Comment

เล่นไม่ยากครับ หนุกด้วย
            โหลดเสร็จแล้วมาเล่นกันด่วยเลยครับ^^

Comment

มันครับ ได้หลายเกมด้วย ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by Milano View Post
                ผมลองเล่นในระบบนี้แล้วดีกว่า Hamachi เยอะเลยลื่นยังกะเล่นคนเดียว

แต่มีเจอพวกใช้โปรแกรมช่วยเหมือนกันครับบินยังกะจานบินเลยอะโกงมา

บินยังกะจานบินเป็นยังไงหรอครับ นึกภาพไม่ออก = =''

ปล. ชื่อผมก็ตามAvatarเลย

Comment

รับแซบ

Comment

ยังไม่มีตัวเกมเลยอะ

Comment

เมื่อวาน เล่นไปเกมนึง อิอิ ต้องไปหา หัวแปลง หรือ xbox แล้วละ

Comment

ออนไลน์นี่เล่นยังไงคับ ยิงกันเองเหรอคับ ผมเล่นด่านแรกยังไม่ผ่านเลย คอแทบเคล็ด(เผลอเอียงตามเครื่องเวลาเลี้ยว) 555+

Comment

Originally posted by qbert View Post
                          ออนไลน์นี่เล่นยังไงคับ ยิงกันเองเหรอคับ ผมเล่นด่านแรกยังไม่ผ่านเลย คอแทบเคล็ด(เผลอเอียงตามเครื่องเวลาเลี้ยว) 555+
                          มีทั้งยิงกันเอง แล้วก็มีCo-opด้วยครับ แต่สำหรับผมชอบเล่นยิงกันซะมากกว่า

หุหุ เป็นเหมือนกันครับ เวลาเครื่องจะตกแล้วต้องหักหัวขึ้นผมก็เอียงตัวลุ้นกะมันทุกทีเลย

Comment

Originally posted by kenqji View Post
                            มีทั้งยิงกันเอง แล้วก็มีCo-opด้วยครับ แต่สำหรับผมชอบเล่นยิงกันซะมากกว่า

หุหุ เป็นเหมือนกันครับ เวลาเครื่องจะตกแล้วต้องหักหัวขึ้นผมก็เอียงตัวลุ้นกะมันทุกทีเลย

เคยเป็นตอนเด็กๆครับ กับเกมมาริโอ้ เวลากระโดดหน่ะ

หลังๆเล่น need ภาคคาร์บอนครับ แข่งดริฟกับเพื่อนเอาคะแนน

เวลาโค้งเพื่อนมันจะเอียงตัว เสียบุคลิกบอกไม่ถูก เลยพยายามไม่เอียงตามครับ

แล้วก้ชินแล้ว เกมไหนต่อเกมไหนก็ไม่เอียงละ

Comment

Originally posted by Tunza! View Post
                              ขอผ่าน ใช้ไม่เป็น
                              ทำง่ายมากครับผม ทำตามขั้นตอนที่ จขกท บอกเล่นได้เลยครับ

Comment

Originally posted by ruxky View Post
                                เคยเป็นตอนเด็กๆครับ กับเกมมาริโอ้ เวลากระโดดหน่ะ

หลังๆเล่น need ภาคคาร์บอนครับ แข่งดริฟกับเพื่อนเอาคะแนน

เวลาโค้งเพื่อนมันจะเอียงตัว เสียบุคลิกบอกไม่ถูก เลยพยายามไม่เอียงตามครับ

แล้วก้ชินแล้ว เกมไหนต่อเกมไหนก็ไม่เอียงละ

เห็นน้องที่บ้านเล่นก็เอียงตัวนะครับ เค้าเรียก " ไซด์จัด " กันนะแถวๆนี้ (ออกแนวบ้านนอกหน่อย) เหอๆๆ

ต้องหาพวก bucket seat มาสักตัวครับ จะได้ไซด์จัดไม่ได้ หุๆๆๆ อยู่กับที่เลย

Comment

Working...
                                X