Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใน Garena จะมีห้องของ HAWX ประเทศไทยบ้างป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใน Garena จะมีห้องของ HAWX ประเทศไทยบ้างป่าว

แบบ L4D อะ

จะมีป่าวน้า แล้วตอนนี้เล่นออนไลน์กันยังไงอ่าครับ

Garena มีแต่เป็น inter ครับ เค้ายังไม่เปิดห้องไทย วิธีเล่นเหมือน L4D เลยครับ

Comment

ห้อง inter แล้วปิงเยอะป่าวครับ

Comment

ต้องไปหายืดกันสักห้อง เดวมันก็ทำห้องไทยให้ แบบ L4D
        55+

Comment

ผมว่าคนเล่นน่าจะน้อยกว่า L4D นะ บังคับยากอ่ะ -*-

Comment

บินเอง ปวดหัวเอง ตีลังกา มั่วไปหมด 55+

Comment

ห้อง inter

แต่ คนไทยเล่นด้วยกัน

ปิงจะเยอะไหมคับ

Comment

ผมเน็ต 1 mb ลื่นหัวแตกครับ

Comment

มันขึ้นอยู่กับอะไรหรอครับว่าจะต้องเปิดห้องไทยให้อ่ะ

Comment

ยากครับ เพราะว่า เปิดแล้ว แรกๆ อะ คนเข้าอยู่หรอก หลังๆ คนก็เริ่มเบื่อแล้วหาย

ส่วนเรื่องปิง อยู่ห้องไหนก้อตาม ถ้าเป็นคนไทย ปิงจะน้อยอยู่แล้ว ถ้าไม่เห็นปิงก้อ tunnel เอา ปิง ก้อยังน้อยอยู่ดี

Comment

Working...
                    X