Announcement

Collapse
No announcement yet.

หนังสั้นเรื่อง "ความสามัคคีในหมู่คณะ" Left4Dead

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หนังสั้นเรื่อง "ความสามัคคีในหมู่คณะ" Left4Dead

"ความสามัคคีในหมู่คณะ"

--------------แนะนําตัวละคร--------------

---------------เนื้อเรื่อง---------------

--------------ขอขอบคุณ---------------

Server : Aranging ที่ให้สถานที่ถ่ายทํา

----------------------------------------

ผิดพลาดยังไงก็ขอโทษด้วยนะครับ ถ้าทําอะไรไม่ถูกก็ลบทิ้งได้เลยครับ

ชายสามหญิงหนึ่งติดอยู่ในรถไฟกับป้อมปืมสามอัน-*- ฮา
    ตอนแนะนำตัวละครแต่ละคนเต๊ท่าเท่มาก
    ฮาตอนสามคนยืนยิงป้อมปืน อารมณ์เหมือนตั้งใจยิงมาก
    ทำไปด้ายยยย

Comment

Originally posted by ลุงจอน View Post
      ชายสามหญิงหนึ่งติดอยู่ในรถไฟกับป้อมปืมสามอัน-*- ฮา
      ตอนแนะนำตัวละครแต่ละคนเต๊ท่าเท่มาก
      ฮาตอนสามคนยืนยิงป้อมปืน อารมณ์เหมือนตั้งใจยิงมาก
      ทำไปด้ายยยย
      ขอบคุณครับ

Comment

ดีครับผมยูโร
        ผมเอง Bravo Seven อิอิ
        Bravo Sixเพื่อนผม
        โพสจนได้ครับพี่มันมากเลย
        เจอในเกมก็ทักได้ครับ
        รูปผมโพสคนแรกแทบตายอิอิ(แท้งมา)

Comment

หน้าชื่อเป็นสีเหลี่ยมขาวๆเหมือนกันเลย ใช้ตัวสตรีมใช่มั้ยคับ อยากให้มันหายอ่ะใครมีวิธีมั่งคับ

Comment

Working...
          X