Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมมีปัญหา-(เกมส์ Left 4 dead)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมมีปัญหา-(เกมส์ Left 4 dead)

คือว่า ผมลองครีห้องดูแล้ว ลองทั้ง CO-op Versus อย่างเช่นใหมด VS

ผมพิมพ์ mapl4d_vs_hospital01_apartment ในหน้า Console ไป ซึ่งเป็นด่านโรงพยาบาล

แต่พอเล่นไปได้ด่านเดียว มันไม่โหลดด่านต่อไปมาให้เล่นต่อ

พอลอง mapl4d_vs_hospital ก็เหมือนเดิม คือเล่นจบด่านแรก ไม่โหลดด่าน 2 มาให้เล่น

ต้องครีแบบไหนคับ ผิดพลาดตรงไหน ผู้รู้ตอบที มีแค่ตรงข้างบนว่า Loading..พอจบด่านแรก
    แปบเดียวก็เด้งออกมาเลย ปวดหัวจริงๆ

ช่วยที

Comment

ผมลืมเคาะเว้นวรรคในกระทู้ แต่ตอนสร้างเคาะเว้นนะ ตอบที

Comment

กรีรมเรากามะรู้รอผู้รู้

Comment

ตัวเกมส์มีปัญหาเปล่าเล่นซิงเกิ้ลโหมดแล้วเป็นเหมือนกันเปล่าลองดู

Comment

Working...
          X