Announcement

Collapse
No announcement yet.

L4D ล้างเครื่องเกมหาย!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• L4D ล้างเครื่องเกมหาย!!!

ช่วยด้วยครับ

ใครมีเว็ปโหดล เกม Left 4 Dead แบบ Full Client

หน่อยนะครับ ขอร้องละ

ใครมีแบบ Part ก็ได้นะครับ

ปล. อีกไม่กี่วันผมจะไปแข่ง G2C Left 4 Dead แล้ว

ขอร้องนะครับT_T

งานเข้าแล้ว กูเกิ้งช่วยได้

Comment

แงแง ทำไงดีครับ ไม่อยากเสียตัง ตอนนี้กำลังจน อยากได้ฟรีๆ ช่วยหน่อยครับ

แล้วคุณคนข้างบน เอาตัวเกมมาจากไหนหรอครับ

Comment

เอาใจช่วยแก้ไขปัญหาให้ผ่านพ้นไปได้นะครับ
        (หมายเหตุ อ้อ..ที่แท้จะมีการแข่งขัน L4D มิน่าล่ะ ช่วงอาทิตย์2อาทิตย์ที่ผ่านมา
        จึงมีคนเข้าไปเล่นL4Dผ่านGARENA กันเยอะมากผิดปกติ...เยอะจริงๆ)

Comment

เอาใจช่วยแก้ไขปัญหาให้ผ่านพ้นไปได้นะครับ
          (หมายเหตุ อ้อ..ที่แท้จะมีการแข่งขัน L4D มิน่าล่ะ ช่วงอาทิตย์2อาทิตย์ที่ผ่านมา
          จึงมีคนเข้าไปเล่นL4Dผ่านGARENA กันเยอะมากผิดปกติ...เยอะจริงๆ)
          นั่นดิคับ เมื่อก่อนเห็นมี thailand อยู่2ห้องเอง เดียวนี้เพียบเลย เรียน จขกท.เห็นคนเอามาปล่อยในเวบ(นี้)อ่ะคับ ตัว Rip แว๊บๆอ่ะคับ ลองหาดูนะคับ

Comment

ผมโหลดมาจากเวปบิตทั่วๆไปอ่ะ ยังพอมีคนปล่อยอยู่บ้าง
            แต่ถ้าไม่มีเวปบิต ลองใช้ความสามารถหาของฟรีใน google ได้เลยคับ มีแน่นอนเพราะผมเคยเจออยู่แวปๆ

Comment

Siambit ก็มีนะครับผมก็เพิ่งโหลดเสร็จตะกี๊เอง ตอนนี้กำลังลงอยู่^^

Comment

อยากจะบ้าตาย ลงแล้วเล่นไม่ได้ ขึ้นหน้าจอมืดตรงกลางเขียนว่า Out of Rank ซะงั้น ท่านใดพอมีวิธีแก้มั้ยครับ^^

ป.ล.การ์ดจอของผม 9800GT ครับ ผมว่าการ์ดจอน่าจะผ่านแต่เล่นไม่ได้ซะงั้น

Comment

Working...
                X