Announcement

Collapse
No announcement yet.

G2C Left 4 Dead เปิดรับสมัครแล้ว!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by sungel View Post
    แข่ง NFS ที่เป็นตำนานว่า ให้ผู้แข่งขันสุ่มรถรึเปล่าครับ
    ไม่คร้าบเลือกกันเองเลยถ้าเลือกโง่ ไม่ตรงกับสนามที่แข่งก็ซวยไปเลยครับ 55+

Comment

อยากดูเหมือนกัน แข่งแบบ VS หรือคับ

Comment

อยากแข่ง Left 4 Dead มาก...

Originally posted by EsTaleZ View Post
        คือว่า เมือวาน ดู G2 ในทีวี ช่อง26 เห็นว่า มีแข่งด้วย เลยอยากได้ครับ

หาทีม อยากได้คนใน Fallen

ผมชื่อ [Fall]MasTer

ยังไงใครอยากอยู่ทีมเดียวกับผม ลงชื่อ เวลาเล่นเกม ปืน แล้ว รายละเอียดอื่นๆไว้เลยนะครับ

ส่วนผม

1. ไมค์ พร้อม
        2. เวลาเล่นเกม 9.30-21.30 อยู่ในเวลาดังกล่าว
        3. ปืนที่ถนัด Autoshortgun 2 2 นั้นเอง
        4. ด่านที่ถนัด No mercy Dead toll
        5. E-mail ติดต่อ gosemy@hotmail.com รบกวนทักมาก่อนนะครับ
        สมัครด้วย... อยากเล่นมาก อยากแข่ง Left 4 Dead มาก...

สมัครแข่ง G2C ทันมั๊ย

อยากเล่นเป็นทีม

1. มีไมค์
        2. เวลาเล่น 18.00 - 24.00 น.
        3. ปืนที่ถนัด ไรเฟิล.. แต่ตอนแรกจะใช้ Auto shotgun ไปก่อน
        ยิง witch แล้วค่อยเปลี่ยนเป็น ไรเฟิล ( ผมยิงวิช Expert ไม่ปิดไฟ, ไม่ต้องย่อง, ไม่เข้าข้างหลัง )
        4. ด่านที่ถนัด : ได้หมดทุกด่าน
        5. schawasi@toyota.co.th
        6. Tel. 085-1234-414 ติดต่อกลับด้วย อยากแข่ง

Comment

ใครที่สมัครแข่งไปแล้วนะครับ

ไปเจอกันวันอาทิตย์นี้นะครับ

เฉพาะที่ทีมงานโทรไปนะครับ

หรือจะไป Cheer เพื่อนๆก็ได้นะครับ

อาคาร Forture Tower ชั้น 4 Gsquare ครับ เวลา 12.30 นะครับ ^^

Comment

ไม่ใช่เวลา 10.30 หรอ ?

Comment

Comment

เอ่อ...กติการมันช่าง = =''

Comment

ท่าน Ph_19 ได้ร่วมทีมกับแคลน [=The King=] ใช่ไหมครับ รู้สึกแคลน [=The King=] จะมี YED_Mare กับ Prophat41 2 คน ดันซวยไปจับฉลากเจอ TR รอบแรกเลยนิครับ แต่ได้ข่าวมาว่าสู้ได้สูสีเลยนะ แต่ก็ไม่เป็นไร เอาไว้เจอกันงานหน้านะครับ

Comment

เป็นไงบ้างคับท่านๆที่ไปแข่งมา เล่าสู่กันฟังหน่อย

Comment

ฉายวันไหนก็ไม่รู้ -*-

Comment

อย่าไปดูเลยท่าน ผมอายสุดๆ เล่นหลุดไปเยอะอย่างฮา
                        แถมพูดตอนรับรางวัลยิ่งฮาเข้าไปใหญ่ อายจริงๆ

Comment

555+ สนุกดีเหมือนตอน G2C Call Of Duty 4 One For All เลย

คราวหน้าถ้ามีการจัดแข่งอีกหวังได้เจอนะคร้าบ 55+ ผม i7_[K]Ketaro

Comment

Originally posted by kinggage View Post
                            อย่าไปดูเลยท่าน ผมอายสุดๆ เล่นหลุดไปเยอะอย่างฮา
                            แถมพูดตอนรับรางวัลยิ่งฮาเข้าไปใหญ่ อายจริงๆ
                            ยิ่งพูดอย่างงี้ คนเขาก็ยิ่งอยากดูนะ

Comment

เจอ i7 Tank 2 ตัวรวด ตายha'เลย -*-

Comment

Originally posted by atts45 View Post
                                ท่าน Ph_19 ได้ร่วมทีมกับแคลน [=The King=] ใช่ไหมครับ รู้สึกแคลน [=The King=] จะมี YED_Mare กับ Prophat41 2 คน ดันซวยไปจับฉลากเจอ TR รอบแรกเลยนิครับ แต่ได้ข่าวมาว่าสู้ได้สูสีเลยนะ แต่ก็ไม่เป็นไร เอาไว้เจอกันงานหน้านะครับ
                                ยอมรับเลยว่าทีม Tr กับ Ti เล่นเก่งสุดๆ รู้ผลตั้งแต่ตอนจับฉลากแล้ว - -’’

หัวหน้าทีมผมซะอย่าง พอถึงเวลาจับฉลากทีไรพากลุ้มทุกที 55+

ทีมผมรวมขึ้นมาน่ะ จะใช้ชื่อแคลนผมไปเลยก็กะไรอยู่ เลยกลายเป็นทีมจับฉ่ายซะงั้น

ปล. เห็นว่าทีมเด็กหัวทอง2คนโดน S!GAทีมที่1 ปิดฉากในเวลา 2 นาทีนิ หุหุ...ไม่สงสารกันบ้างเลย

Comment

Working...
                                X