Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเล่นonline ขับรถนะครับ รวมกันที่ใหนหรอครับ อยากลองG25

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเล่นonline ขับรถนะครับ รวมกันที่ใหนหรอครับ อยากลองG25

ใช้ G25 หาคนเล่นเกมขับรถ ด้วยได้ที่ใหนเวปใหนบอกที

เล่น life for speed อยู่มันมากๆแต่เล่นคนเดียวเหงา

ถ้าชอบแบบ race sim เลยมันก็มีแต่เสียตังอะครับ แถมคนไทยไม่ค่อยเล่นแนวนี้ด้วย เคยหาอยู่เหมือนกันมีแต่เป็น server ต่างประเทศทั้งนัั้น

ถ้าเล่นฟรีแต่เป็นกึ่ง race sim ก็พวก GRiD, Race Driver 3

Comment

Working...
    X