Announcement

Collapse
No announcement yet.

L4D เล่นอยู่ดีๆ ก็เด้งเฉยเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• L4D เล่นอยู่ดีๆ ก็เด้งเฉยเลยครับ

เล่นผ่าน garena น่ะครับ

คือเล่นไปเล่นมาอยู่ดีๆ ก็เด้งออกเกมเลยครับ งงครับ ไม่มีเตือนใดๆ ทั้งสิ้น

ทั้งๆ ที่เมื่อก่อนไม่เป็น

มันเกิดจากอะไรหรอครับ

ดันนิสๆ

Comment

Originally posted by PoseidonX View Post
      เล่นผ่าน garena น่ะครับ

คือเล่นไปเล่นมาอยู่ดีๆ ก็เด้งออกเกมเลยครับ งงครับ ไม่มีเตือนใดๆ ทั้งสิ้น

ทั้งๆ ที่เมื่อก่อนไม่เป็น

มันเกิดจากอะไรหรอครับ
      อาการนี้ผมเคยเป็น น่าจะเป็น bug ที่ทำให้หลุดออกจากเกมส์ อาจเกิดได้บางครั้ง... แต่ก็ไม่น่ามีปัญหาอะไร แค่เข้าเกมส์ไปใหม่

Comment

เคยเป็นตอนเล่นบน steam แต่ garena ไม่เคยเป็น

Comment

disable multicore rendering ซะครับ

Comment

Working...
          X