Announcement

Collapse
No announcement yet.

Burnout Paradise [Online]ใช้ชื่ออะไร มารายงานตัวกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by DoLL View Post
    รู้วิธีแก้ไมค์ค้างแล้วครับต้องเข้าไปปรับใน sound แล้ว disable radio mix ออก ของผมใช้ realtek ไม่ค้างและ
    ทำตามนั้นแล้วใช้ไมค์พูดได้ป้ะ?

Comment

• Originally posted by p6010 View Post
      เอ่อ ผมจะบอกว่าผมซื้อของแท้นะครับ ถ้าเกมไหนดีจริงๆสมควรแก่การเก็บผมจะซื้อครับไม่สนหรอกว่ามันของค่ายไหน

ส่วนที่ผมเข้าไม่ได้ผมก็ไม่รุเหมือนกันว่าวินโดว์สผมมันเริ่มเน่าแล้วรึเปล่า เพราะบางทีเข้าได้บางทีก็เข้าไปค้าง

ปล.เฮีย AfterBlock แกโหดจริงๆขอบอกแข่งกันทีไรทิ้งขาดไม่เห็นในจอเรดาร์ -*-
      ปล.2 คืออยากจะบอกจริงๆว่ายังไม่ชินกะทางเลยเล่นเหวอไปผิดทางตลอด 555+
      คนนี้AfterBlock เขาเทพแล้วอย่าไปอัดกับเขานะ ผมวิ่งเขาไปชนรถตัวเองยังยับเลย น่ากลัว

Comment

• มาแล้วววว รายงานตัว หลังจากที่ได้ class A แล้วไวรัสแดกเครื่องแม่มพังเลยต้อง format (ถ้าคำไม่เหมาะสมลบได้นะครับ แต่มันอัดอั้นจริงๆ) แล้ววันนี้เล่นกะตา afterblog โหดดีเน้ออออ แต่จริงๆแล้ว ผมแพ้ ผมก็เฉยๆนะ แต่ผมทนไอ้คำพูดตัววิ่ง กวนมาก ผมทนไม่ได้อะสิ แล้วอีกอย่างครับ จะชวนเพื่อนเข้ามาในห้องทำไงหรอครับ

Comment

• Originally posted by Kingdomax View Post
          ทำตามนั้นแล้วใช้ไมค์พูดได้ป้ะ?
          จริงๆแล้ว เกมนี้ใช้ระบบ voice activation ครับ คือว่า ถ้าเสียงดังถึงระดับหนึ่ง มันจะส่งไม่ให้คนอื่นเลยครับ ไม่ต้องกดปุ่มใดๆ

Comment

• Originally posted by jajaboss View Post
            จริงๆแล้ว เกมนี้ใช้ระบบ voice activation ครับ คือว่า ถ้าเสียงดังถึงระดับหนึ่ง มันจะส่งไม่ให้คนอื่นเลยครับ ไม่ต้องกดปุ่มใดๆ
            สรุปปิดไปเลย แต่ยังใช้พูดได้

ปล.คำพูดกวนมากคับตัววิ่งด้านล่าง 55 เจอท่านด้วยแต่เล่นได้แค่แปปเดียวเพระางานเยอะไว้วันหลังมาดวลใหม่ อิอิ

Comment

• Originally posted by naruto64 View Post
              คนนี้AfterBlock เขาเทพแล้วอย่าไปอัดกับเขานะ ผมวิ่งเขาไปชนรถตัวเองยังยับเลย น่ากลัว

ผมไม่เทพหรอกคับ เล่นสนุกสนาน ไม่ได้เอาเก่ง ตอนนี้เก็บรั้วหมดละ วิ่งทั้วแม๊พกว่าจะเจอ 2 อันสุดท้าย เหลือป้ายอีก 20 กว่าอัน หมดปัญญาละ หมุนเกลียว 2 รอบใครทำได้บ้างบอกหน่อยทำยังไง

Comment

• Originally posted by AfterBlock View Post
                ผมไม่เทพหรอกคับ เล่นสนุกสนาน ไม่ได้เอาเก่ง ตอนนี้เก็บรั้วหมดละ วิ่งทั้วแม๊พกว่าจะเจอ 2 อันสุดท้าย เหลือป้ายอีก 20 กว่าอัน หมดปัญญาละ หมุนเกลียว 2 รอบใครทำได้บ้างบอกหน่อยทำยังไง
                ขอถามหน่อยสิท่านเทคนิกในการขับนะ ไอ้พวกหมุนในที่ราบ หยุดกระทันหัน หมุนเกลียวมันทำยังไงละท่านทำไม่เคยได้เลยยิ่งหมุนเกลียว 2 รอบนี้ทำยังไง

Comment

• Originally posted by dumbell View Post
                  ขอถามหน่อยสิท่านเทคนิกในการขับนะ ไอ้พวกหมุนในที่ราบ หยุดกระทันหัน หมุนเกลียวมันทำยังไงละท่านทำไม่เคยได้เลยยิ่งหมุนเกลียว 2 รอบนี้ทำยังไง
                  บอกเป็นคำอธิบายก่อนละกัน

หมุนทางราบ = บูสแล้วกดเบรคมือก่อนจัมพ์ จะเอา 360องศา+ ต้องหา super jump หรือเนินสูงๆ

หมุนเกลียว = หาจัมพ์ ที่เป็น 2 ระดับติดกัน แล้วกะให้รถครึ่งคันอยู่ในเลนกระโดดสูง บูสก่อนด้วย อันนี้ ทำไม่ยาก แต่อธิบายลำบากแหะ - - จะเอา 2 รอบ ต้องหา super jump ที่มีเนินสองระดับ

จอดฉุกเฉิน = ให้หาจุดที่มีรถจอดข้างถนน แล้ววิ่งมา กดเบรคมือให้รถเข้าจอดเทียบเลนจอดรถ ไม่เข้าใจดูรูปข้างล่าง

ไม่เข้าใจใว้จะทำเป็นคลิปมาให้ดู

Comment

• ไอ่จอดฉุกเฉินนี่เท่ดีแฮะ

Comment

• boy2san

เพิ่งเล่นได้ class c อยู่เลย

Comment

• เปลี่ยนชื่อยังไงอะครับ ตอนนี้ใช้ชื่อ benx อยู่ครับ

Comment

• Originally posted by evilbenx View Post
                          เปลี่ยนชื่อยังไงอะครับ ตอนนี้ใช้ชื่อ benx อยู่ครับ
                          น่าจขะเปลี่ยนไม่ได้คงใช้ชื่อตามid

Comment

• PlzKillMe คับฝากตัวด้วย

Comment

• วันนี้ออนไลน์ไม่ค่อยได้เลยแหะ เข้ายาก หลุดบ่อย ใครเป็นมั่งใหม

นั่งฝึกคอมโบผาดโผน *40 กว่าจะรอดมาได้ลุ้นโคตร รถยังขาดอีก 4 คัน รถมอไซค์ยังไม่ได้แตะเล้ย

Comment

• Originally posted by DoLL View Post
                                รู้วิธีแก้ไมค์ค้างแล้วครับต้องเข้าไปปรับใน sound แล้ว disable radio mix ออก ของผมใช้ realtek ไม่ค้างและ
                                ปรับตรงไหนอ่าครับ ผมหาที่ปรับไม่เจอเลย ช่วนหน่อยนะครับ ไมค์ค้างเหมือนกัน

Comment

Working...
                                X