Announcement

Collapse
No announcement yet.

Burnout Paradise [Online]ใช้ชื่ออะไร มารายงานตัวกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by AfterBlock View Post
    บันทึกเกม
    ==========

บันทึกเกมจะไม่ทำการถอนออกจากเครื่องของคุณให้โดยอัตโนมัติหลังจากคุณทำการถอดถอนเกม โดยไฟล์บันทึกเกมจะถูกทำการเก็บไว้ยังตำแหน่งต่อไปนี้

สำหรับ Windows XP:
    \Documents and Settings\<ชื่อผู้ใช้เครื่อง>\Local Settings\Application Data\Criterion Games\Burnout Paradise

สำหรับ Windows VISTA:
    \Users\<ชื่อผู้ใช้เครื่อง>\AppData\Local\Criterion Games\Burnout Paradise
    C:\Users\*************\AppData\Local\Criterion Games\Burnout Paradise <---copy อันนี้ไปเปลี่ยนชื่อเป็นชื่อเครื่องคุณแล้วเปิด
    ขอบคุณครับ

Comment

เอารถๆ อิอิ

Comment

ของผมสมัครแล้วมันขึ้นงี้อ่ะครับต้องทำไงเหรอ??
        Attached Files

Comment

ลองดูนะ สำหรับท่านที่ออนไลน์แล้วหลุดบ่อยๆ

เพื่อหลีกเลี่ยงประสิทธิภาพการเล่นต่ำในการเล่นผ่านระบบอินเทอร์เน็ต โปรดทำการปิดการแชร์ไฟล์ การฟังเพลงออนไลน์ หรือโปรแกรมมแชท ก่อนเริ่มเล่นเกม โปรแกรมเหล่านี้สามารถทำการใช้แบนด์วิธทั้งหมดของคุณและจะทำให้คุณพบปัญหา ล่าช้าในการเล่นและพบเอฟเฟคที่ไม่พึงประสงค์ต่างๆได้

Burnout(TM) Paradise The Ultimate Box ใช้พอร์ต TCP และ UDP เหล่านี้ในการเล่นผ่านระบบอินเทอร์เน็ต:

TCP:

TCP 21840

UDP:

Outgoing: 1000, 9000 ถึง 9999, 21840 ถึง 21850

Incoming: 1000, 9000 ถึง 9999

Comment

Originally posted by AfterBlock View Post
            ลองดูนะ สำหรับท่านที่ออนไลน์แล้วหลุดบ่อยๆ

เพื่อหลีกเลี่ยงประสิทธิภาพการเล่นต่ำในการเล่นผ่านระบบอินเทอร์เน็ต โปรดทำการปิดการแชร์ไฟล์ การฟังเพลงออนไลน์ หรือโปรแกรมมแชท ก่อนเริ่มเล่นเกม โปรแกรมเหล่านี้สามารถทำการใช้แบนด์วิธทั้งหมดของคุณและจะทำให้คุณพบปัญหา ล่าช้าในการเล่นและพบเอฟเฟคที่ไม่พึงประสงค์ต่างๆได้

Burnout(TM) Paradise The Ultimate Box ใช้พอร์ต TCP และ UDP เหล่านี้ในการเล่นผ่านระบบอินเทอร์เน็ต:

TCP:

TCP 21840

UDP:

Outgoing: 1000, 9000 ถึง 9999, 21840 ถึง 21850

Incoming: 1000, 9000 ถึง 9999
            ซื้อของแท้ ดูคู่มือก็ได้นะครับมีหน้าที่11 นะครับ

Comment

ของแท้ราคาเท่าไรครับ

Comment

ขอโทษเพื่อน ๆ ที่เชิญร่วมในการแข่งขันนะครับผมกดตอบแล้วมันก็เด้งออกมาเน็ตผมคงเน่าอีกแล้วครับ

Comment

Originally posted by dumbell View Post
                  ขอโทษเพื่อน ๆ ที่เชิญร่วมในการแข่งขันนะครับผมกดตอบแล้วมันก็เด้งออกมาเน็ตผมคงเน่าอีกแล้วครับ
                  ผมก็เป็นหลายครั้งครับ

Comment

รวมภาพใครหว่าอิๆๆไทยเราเก่งจริง

Comment

ขอโทษครับที่ออก ต้องออกไปกินข้าวก่อน นัดกับเพื่อนไว้

เดี๋ยวดึกๆ มาเจอใหม่ ครับ

Comment

Originally posted by naruto64 View Post
                        ซื้อของแท้ ดูคู่มือก็ได้นะครับมีหน้าที่11 นะครับ
                        ก็เอามาจากที่นั่นแหละครับ เอามาเผื่อเพื่อนๆไม่ได้อ่าน มันอาจจะช่วยให้คนที่หลุดบ่อยได้

แข่งกันเมื่อกี้สนุกดี แต่ต้องไปทานข้าวก่อนเหมือนกัน อิอิ ยังฝืนจนจบ 3สนาม

เอามาฝาก

naruto64 ถูกจับกุมได้โดยละม่อม ข้อหามีหนังชมพูใว้ในครอบครอง(แล้วไม่แบ่ง)

Comment

ก็เอามาจากที่นั่นแหละครับ เอามาเผื่อเพื่อนๆไม่ได้อ่าน มันอาจจะช่วยให้คนที่หลุดบ่อยได้

แข่งกันเมื่อกี้สนุกดี แต่ต้องไปทานข้าวก่อนเหมือนกัน อิอิ ยังฝืนจนจบ 3สนาม

เอามาฝาก

naruto64 ถูกจับกุมได้โดยละม่อม ข้อหามีหนังชมพูใว้ในครอบครอง(แล้วไม่แบ่ง)
                          5555
                          ผมก็ว่าใคร ผมกำลังกินข่าวอยู่ได้ยินเสียงอะไร ผมเลยมาดู ตกใจ อ่าว ตำรวจมาจากไหนนี้ 55
                          แปบเดียวก็ไปเลย 55สนุกดี

Comment

ชื่อ karas100 เวลาเล่นยังไม่ค่อยแน่นอนนะ - -

Comment

eliwodkung ครับ เล่นบ้างไม่เล่นบ้าง

Comment

โหย รถโหด เอามาจากไหนอ่า เล่นไปถึงไหนแล้วนั่น
                                ของผม 3จุดนี่ก็แรงแล้ว - -

แล้วจะคุยในเกมส์ต้องทำไงอ่ะ - -

Comment

Working...
                                X