Announcement

Collapse
No announcement yet.

ห้อง ra2 ใน hamachi ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ห้อง ra2 ใน hamachi ครับ

ช่วงนี้โปรแกรม hamachi รับคนได้น้อยลงเรื่อยๆ ทำให้ห้องยิ่งกระจายไปมา + กับคนที่เข้ามาในห้องแล้วก็ไม่ออนอีกเลย วันนี้ผมเลย ต้องมาประชาสัมพันธ์ ห้องให้คนที่จะเล่นได้เข้ามาเล่นกันหน่อยนะ ครับ
    ชื่อห้อง raii.com
    พาส 123
    เวลาเล่นบ้างคนชอบออกก่อนเกมส์จบหรือไม่ก็ขายทิ้ง เวลาไกล้แพ้ ผมว่าน่าจะรออีกแปปให้อีกทีมได้บุกกันหน่อยนะครับ (เข้าใจว่าคนที่รู้ว่าแพ้แล้วอาจจะคิดว่ารีบขายหรือออกจะได้แก้มือใหม่เร็วๆ) เพราะบ้างคนก็ที่บุกเข้าก็อยากจะเล่นให้จบเกมส์ มันคงไม่ต่างอะไรกับเกมส์อื่นหรอกครับ เช่น Dot A ที่ออกกันก่อนคนที่จะชนะก็หมดสนุกครับ ไงก็มาเล่นกันนะ ครับ
    Last edited by zxcv07; 15 Jul 2009, 03:34:40.

เซิฟชื่อยาวมากๆเลย - -

Comment

Working...
    X