Announcement

Collapse
No announcement yet.

RA3 ใน Garena ใช้ Patch เวอร์ชั่นไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• RA3 ใน Garena ใช้ Patch เวอร์ชั่นไรครับ

คือผมเข้าเล่นเกมเมื่อก่อนวานได้เล่นไปห้องนึง ตอนนี้มันเล่นไม่ได้ซักห้องห้องครับ เปนไปได้มั้ยว่าPatch เวอร์ชั่นของเราเก่ากว่าของเจ้าของห้อง

ตอนนี้ใช้patch 1.04อยู่ครับ หนังจากนั้นอัพเปน 1.06 โดยไม่มีcrackมันเกี่ยวป่ะครับ
    Attached Files
    Last edited by deeperman; 31 Dec 2008, 13:54:03.

ตอบทีครับ อยากมีเพื่อนเล่น add มาได้มั้ยครับ ชื่อ masterdeeper

Comment

ผมอัพเดทเเพท1.05โดยไม่มีcrack มันทำให้เข้าไม่ได้หรือป่าวครับ

Comment

ผมใช้แพท 1.4 ครับ ตอนนั้น 1.4ยังใหม่สุดอยู่

แต่ เล่นกับคนอื่นแล้วขึ้น cdkey ซ้ำกัน

ไม่รู้จะแก้ยังไงมาจนถึงวันนี้ เลิกเล่นไปแล้วครับ - -

Comment

ผมเล่นได้บางห้องครับ

Comment

ไม่เกี่ยวคับ

มันหาเครื่องไม่เจอ

ใช้ hamachi สิคับ

เล่นได้ชัวๆ

Comment

...
              GArena ปัญหาเยอะเหมือนกันนะเนี่ย
              ส่วน Hamachi ก็ไม่ค่อยจะเสถียรเอาซะเลย
              Lan ครับ ง่ายสุด แน่นอนสุด ไม่หลุดแน่นอน --"

Comment

...
                GArena ปัญหาเยอะเหมือนกันนะเนี่ย
                ส่วน Hamachi ก็ไม่ค่อยจะเสถียรเอาซะเลย
                Lan ครับ ง่ายสุด แน่นอนสุด ไม่หลุดแน่นอน --"

Comment

วิธีแก้ regedit HKEY_LOCAL_MACHINE\Electronic Arts
                  ให้คลิ้กเข้าไปข้างในสุดๆ จะมีอันนึง เขียนว่า ergc ให้แก้ที่เนี้ยครับ
                  เลขเอามาจาก gen ตัวที่คุณลงแผ่นอะครับ
                  ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดนะครับ

Comment

Working...
                  X