Announcement

Collapse
No announcement yet.

*~ ชวนเพื่อนๆ OCZ มาเล่น L4D , COD , RA3 , etc. ผ่าน Garena กันครับ ~*

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

^^^^ นั้นดิส่วนใหญ่ hamachi หรือ garena แล้วตกลง patch ไหน กันครับ

Comment

Originally posted by ittisakza View Post
      1.1 เสร็จ ก็ได้แล้วครับ แต่ ว่า บอดนี้เค้าเล่น 1.? อะไรกันเหรอครับขอความคิดเห็น ส่วนใหญ่
      วันนี้ต้องขอโทษด้วยครับที่เข้าไป join ด้วยไม่ได้

คือ hamachi ผมมันไม่ connect ใครเลย ทำให้มองไม่เห็น server แก้แล้วแก้อีกก็ยังไม่หาย

Comment

พี่ครับ สอนวิธีการเล่น Battle field 2 online Garenaอย่างละเอียดดีทีสิครับพอดีโหลด มาแล้วทำไม่เป็นอะ

Comment

ก่อนถาม ดูวันที่ตั้งกระทู้ก่อนดีมั๊ยครับ -*-

Comment

Working...
          X