Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายเครื่อง PS3 อ้วนเครื่องหิ้วจากญี่ปุ่นซื้อมาเล่นเองนะครับ คุ้มสุดๆๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขายเครื่อง PS3 อ้วนเครื่องหิ้วจากญี่ปุ่นซื้อมาเล่นเองนะครับ คุ้มสุดๆๆ

ขายเครื่อง PS3 อ้วนเครื่องหิ้วจากญี่ปุ่นซื้อมาเล่นเองนะครับ
    ถึก ทน จุ 320GB
    เครื่อง+สายไฟ+AV+HDMI+จอย 2 ตัว จอย 1 ตัวยังไม่ได้ใช้
    พร้อมเกม 11 แผ่น ดังนี้

1.Biohazard 6
    2.Biohazard Chorinic HD selection แผ่นจากญี่ปุ่น ภาษา ENG
    3.Ninja Gaiden 3
    4.Fifa street
    5.Marvel Vs Capcom
    6.God Of War รวม 3 ภาค
    7.GOD OF WAR 4
    8.GOD OF WAR 5 ASCENTION ซื้อจาก อเมริการ้าน Wallmart
    9.THOR
    10.WWE 2012
    11.NEED FOR SPEED RUN

หมายเหตุ เครื่องเล่นน้อยมาก เล่นแค่ GOD OF WAR ASCENTION กับ BIOHAZARD 6 ไป เกมอื่นนิดหน่อยแล้วไม่ได้เล่นเลยครับ หลายเกมแกะมายังไม่ได้เล่นด้วยซ้ำเพราะงั้นเลยสภาพดีมาก ที่ไม่เล่น ไม่มีเวลาเล่น เลยขาย

ขอขายที่ 10,900 บาท สนใจลองคุนยกัน โทรมาสะดวกสุด

ติดต่อ เต้ย เจ้าเก่า OVERCLOCK 0814253414
    ขอนัดเจอที่เซ็นทรัล บางนา

[ATTACH=CONFIG]2808216[/ATTACH]
    Attached Files

Comment

Working...
    X