Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ด่วน]ได้โค้ตพวก Theif Hitman แต่อยากเล่น CS:GO (Steam)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ด่วน]ได้โค้ตพวก Theif Hitman แต่อยากเล่น CS:GO (Steam)

ผมได้โค้ต 3 เกมส์จาก AMD แต่อยากเล่น CS:GO Watch Dogs เลยหาคนแลกเกมส์โดย
    CS:GO แลก 1 เกมส์ เกมส์ไหนก็ได้จะแลกของที่แพงกกว่าได้ไม่ว่ากัน เช่น Thief (49.99$)แลก CS:GO(14.99$)
    Watch Dogs แลก 2 เกมส์
    เกมส์ที่แลกได้คือในภาพครับ ยกเว้น Payday 2 อันนี้ผมจะเล่นเอง
    วิธีแลกโค้ตนะครับ โค้ตมาของไปนะครับ ผมไม่อยากเสี่ยงถูกโกง พูดตรงๆเลย
    ป.ล.ถ้าสนใจรีบติดต่อนะครับผม Redeem ได้แค่วันนี้มันจะหมดอายุ
    Attached Files

ปิดกระทู้ครับ เล่นเองหมด 3 เกมส์
    Last edited by YongleR; 30 Apr 2014, 22:52:32.

Comment

Working...
    X