Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย CDKEY เกมส์ PC ของแท้ เป็นของใหม่ ราคากันเอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [QUOTE=hackzb;39984126]MW3 Rus มีของป่ะครับ[/QUOTE]

มีครับผม เกมส์นี้ขายดีเลยตุนไว้เยอะ

Comment

• Weekend Deal อัฟเดทมาลดราคาหลายเกมส์ ต้อนรับวันหยุดยาว มีจำนวนจำกัดนะครับ

[url]http://goo.gl/gvefC[/url]

Comment

• up

Comment

• พี่ครับ Cd Key เกม Resident Evil 5 มีของไหมอะครับ :confused:

Comment

• [QUOTE=nutter123;40021054]พี่ครับ Cd Key เกม Resident Evil 5 มีของไหมอะครับ :confused:[/QUOTE]

มีครับผม

Comment

• โอนและpm ไปและนะคับ

Comment

• ขอบคุณคับผม

Comment

• ถ้าผมจะซื้อด้วยบัตรทรูมันนี่ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ:)

Comment

• [QUOTE=nutter123;40043244]ถ้าผมจะซื้อด้วยบัตรทรูมันนี่ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ:)[/QUOTE]

ทรู 240 ครับ บัตรทรู 150+90

Comment

• โอเคเลยครับเอา 1 Key แล้วผมต้อง PM อะไรไปบ้างครับ ^^
                      Last edited by nutter123; 8 Apr 2012, 14:57:45.

Comment

• [QUOTE=nutter123;40063764]โอเคเลยครับเอา 1 Key แล้วผมต้อง PM อะไรไปบ้างครับ ^^[/QUOTE]

pm รหัสทรูมันนี่ กะ อีเมล์ไว้ส่งคีย์ ด้วยครับ

Comment

• pm ไปแล้วนะครับ

Comment

• [QUOTE=nutter123;40068680]pm ไปแล้วนะครับ[/QUOTE]

จัดส่งให้แล้วครับ ขอบคุณครับ

Comment

• แบบ CDKEY Only

ถ้าผมลง win ใหม่ แล้วจะใช้ได้ไหมครับ เห็นบอกว่าชอบมีปัญตรงนี้แหละครับ

Comment

• [QUOTE=ProOz;40101592]แบบ CDKEY Only

ถ้าผมลง win ใหม่ แล้วจะใช้ได้ไหมครับ เห็นบอกว่าชอบมีปัญตรงนี้แหละครับ[/QUOTE]

เกมส์ใหม่ๆเดี๋ยวนี้ มันผูกกะแอคเคาท์แล้วครับ เลยไม่มีปัญหา เช่นพวกสตรีม ออริจิ้น

Comment

Working...
                                X