Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย CDKEY เกมส์ PC ของแท้ เป็นของใหม่ ราคากันเอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• -*- เสียดายไม่มีแบบ le งั้นจอง bf3 standard ชุดนึงครับ ขอรายละเอียดวิธีการโอนด้วยครับ

Comment

• แล้ว Modern warfare 3 จะมีคีย์ของ Eng ด้วยรึป่าวครับ
      ถ้ามี ราคาจะเท่าไรหรอครับ

Comment

• [QUOTE=champ24477;35249668]แล้ว Modern warfare 3 จะมีคีย์ของ Eng ด้วยรึป่าวครับ
        ถ้ามี ราคาจะเท่าไรหรอครับ[/QUOTE]

อันนี้ยังไม่ทราบเลยครับ ต้องรอใกล้ๆวันเกมส์วางจำหน่ายครับ

Comment

• เกมส์ออกใหม่

[IMG]http://t2.gstatic.com/images?q=tbn:ANd9GcQhsPiv9jyzBuT7MzUA5hxvYAr63yt7wT16mLsOHp9XKzSgJ4IMIA[/IMG]

[b]Renegade Ops (Steam) [/b]

[SIZE=4][COLOR=blue]ราคาเพียง[/color][color=red] 399 [/color][COLOR=blue]บาท (CDKEY Only)[/SIZE][/COLOR]

[IMG]http://t2.gstatic.com/images?q=tbn:ANd9GcRexhgFggMZTpdhv9N1SxYrXvnB7sbOrEsri0ux2TZEN8e7EYEg[/IMG]

[b]Stronghold 3 (Steam) [/b] ติดโซนต้องให้ทางร้านแอตติเวทให้ครับ

[SIZE=4][COLOR=blue]ราคาเพียง[/color][color=red] 499 [/color][COLOR=blue]บาท (CDKEY Only)[/SIZE][/COLOR]

Comment

• Battlefield 3 เวลาเล่น Campaign ขึ้น You were disconnected from the server. ตลอดเลย
            Last edited by SEnzoP; 2 Nov 2011, 18:09:35.

Comment

Last edited by SEnzoP; 2 Nov 2011, 18:09:10.

Comment

• pes2012 ยังมีคีย์เหลือมั้ยครับ

แล้วถ้ามีลดได้เท่าไหร่ครับ

pm ตอบด้วยนะครับ

Comment

• จขกท. รับแอด msn ผมด้วยนะครับ

Comment

• [QUOTE=SEnzoP;35345927]Battlefield 3 เวลาเล่น Campaign ขึ้น You were disconnected from the server. ตลอดเลย[/QUOTE]

ถ้าอัฟเดท pb แล้วยังไม่หาย

ลองทำแบบนี้ดูครับ

1. Go to C:\Windows\System32\drivers\etc
                    2. delete all files that have hosts in its name.
                    3. Play BF3 from battlelog.

เปิดไฟล์ที่มีชื่อ hosts ในโฟลเดอ C:\Windows\System32\drivers\etc ลบข้างในให้หมดแล้วเซพ (แบคอัฟไฟล์ไว้ก่อนนะครับ)
                    ลองเข้าเกมส์ดูว่าหายไหม

Comment

• pm krub

Comment

• รบกวนเชค pm ด้วยนะครับ

Comment

• จัดไป แล้ว ขอบคุณ หลาย[ATTACH=CONFIG]1428235[/ATTACH]
                          Attached Files

Comment

• มาคอนเฟิร์มครับว่า คุณเกมส์ บริการดีมากครับทั้งตอนซื้อคีย์ ตอนลงเกมส์ พอดีเครื่องผมมีปัญหาเล่นไม่ได้คุณเกมส์ช่วยให้จนสามารถเล่นได้ ผมซื้อทั้ง BF BC 2 และ BF 3 ประทับใจการบริการครับ:smellie_love:

Comment

• [QUOTE=nea;35472060]มาคอนเฟิร์มครับว่า คุณเกมส์ บริการดีมากครับทั้งตอนซื้อคีย์ ตอนลงเกมส์ พอดีเครื่องผมมีปัญหาเล่นไม่ได้คุณเกมส์ช่วยให้จนสามารถเล่นได้ ผมซื้อทั้ง BF BC 2 และ BF 3 ประทับใจการบริการครับ:smellie_love:[/QUOTE]

ยินดีให้บริการครับ ท่านใดซื้อไปมีปัญหาการติดตั้งเกมส์ แจ้งมาได้ครับ จะรีโมตไปดูให้ครับ

ส่วนใหญ่ปัญหาที่เจอ จะเกิดจาก Registry ไม่ตรงกับโฟลเดอที่ติดตั้งเกมส์ไว้ หรือ ชื่อโฟลเดอ ผิด มี ตัว
                              TM ห้อยอยุ่ด้านบนอันนี้จะทำให้เล่นไม่ได้ (อันนี้จะมาจากเคยลงตัว BF 3 เถื่อนไว้ แล้วรีมูฟไม่หมด)

แล้วก็เกิดจากตัว Browser ด้วย ถ้าใช้ IE แล้วเข้าเกมส์รอ Joing Server นาน เปลี่ยนไปใช้ Chrome หรือ Firefox ก็ช่วยได้ครับ
                              Last edited by gamekung; 8 Nov 2011, 07:14:41.

Comment

• ไม่ทราบว่า MW3แบบ US จะเข้ามาเมื่อไหร่เหรอครับ
                                ถ้าเข้ารบกวนบอกราคาทีครับ

Comment

Working...
                                X