Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย CDKEY เกมส์ PC ของแท้ เป็นของใหม่ ราคากันเอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• up

Comment

• :smellie_groupjump:

Comment

• Up UP Up

Comment

• กลับมาแล้วครับผม เมื่อวานไปต่างจังหวัด ยุ่งทั้งวันเลย ท่านที่โอนเงินมาส่งคีย์ให้ครบแล้วครับ

Comment

• ตื่นแล้วดัน

Comment

• [size=4] เปิดทดลอง รับชำระค่าซีดีคีย์เกมส์ด้วย [color=red]บัตรทรูมันนี่ [/color] โดยแจ้งว่าต้องการซื้อซีดีคีย์เกมส์อะไร ด้วยบัตรทรูมันนี่ จากนั้นทางเราจะแจ้งยอดที่ท่านต้องส่งบัตรทรูมันนี่มา ซึ่งราคาจะสูงกว่าแบบโอนเงินนะครับ[/size]

Comment

• [QUOTE=gamekung;25940314][size=4] เปิดทดลอง รับชำระค่าซีดีคีย์เกมส์ด้วย [color=red]บัตรทรูมันนี่ [/color] โดยแจ้งว่าต้องการซื้อซีดีคีย์เกมส์อะไร ด้วยบัตรทรูมันนี่ จากนั้นทางเราจะแจ้งยอดที่ท่านต้องส่งบัตรทรูมันนี่มา ซึ่งราคาจะสูงกว่าแบบโอนเงินนะครับ[/size][/QUOTE]

แล้วคิดราคายังไงละครับ

Comment

• up

Comment

• up
                    Last edited by gamekung; 20 Jan 2011, 11:57:47.

Comment

• up

Comment

• up

Comment

• up

Comment

• จขกท.

ครับตอนนี้ pes2011 หมดรึยังครับ

msn ผม add ไปแล้วน๊ครับ

Comment

• [QUOTE=maxlovbuaa;26143987]จขกท.

ครับตอนนี้ pes2011 หมดรึยังครับ

msn ผม add ไปแล้วน๊ครับ[/QUOTE]

ยังพอมีของอยู่ครับ รับ add แล้วครับผม

ส่งคีย์ให้แล้วนะครับ ขอบคุณที่อุดหนุน
                              Last edited by gamekung; 23 Jan 2011, 15:28:08.

Comment

• ถ้าผมโอนตังไปแล้วนี่ต้องโทรไปยืนยันหรือว่าเอารูปในเสร็จให้มั้ยครับ ? แล้วจะได้ของเลยหรือป่าว ครับ

Comment

Working...
                                X