Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย CDKEY เกมส์ PC ของแท้ เป็นของใหม่ ราคากันเอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอทราบรายละเอียดเกี่ยวกับการเติมspeed boost ของ nfs world หน่อยครับ พอดีผมสนใจครับ (ตอนแรกผมจะติดต่อในเฟส แต่ยังไม่ได้รับแอดผมเรย เพราะผมสะดวกทางเฟส)

Comment

• [QUOTE=mariaprint;50125847]ขอทราบรายละเอียดเกี่ยวกับการเติมspeed boost ของ nfs world หน่อยครับ พอดีผมสนใจครับ (ตอนแรกผมจะติดต่อในเฟส แต่ยังไม่ได้รับแอดผมเรย เพราะผมสะดวกทางเฟส)[/QUOTE]

กดรับไปแล้วครับ

Comment

• simcity รัสเซียเป็นตัวธรรมดาหรือ limited ครับ

Comment

• [QUOTE=desperados;50128494]simcity รัสเซียเป็นตัวธรรมดาหรือ limited ครับ[/QUOTE]

ธรรมดาครับ Limited ของหมดแล้ว

Comment

• น่าจัดจุง Resident Evil 6+ Sim City อิอิ :smellie_jumplol:

Comment

• Simcity วันนี้มีอัพเดท 1.8 ตัวแก้ภาษาใช้ไม่ได้แล้วครับ

Comment

• RE6 เนี่ย เวลาเล่นต้องใช้ VPN ด้วยรึเปล่าครับ หรือใช้แค่ตอนแอคทีเวท

Comment

• [QUOTE=palizzo;50135352]Simcity วันนี้มีอัพเดท 1.8 ตัวแก้ภาษาใช้ไม่ได้แล้วครับ[/QUOTE]

อัฟเดทแก้แพชใหม่แล้วครับ [url]http://goo.gl/erVWO[/url] ตั้งแต่เมื่อช่วงเช้ามืด

แพชแก้ประจำวันที่ 22 มีนาคม ขนาด 600 kb แตกไฟล์ด้วยนะครับ (ตัวนี้จะมองไม่เห็นเซิพ Asia2 นะครับ ใช้เล่นไปก่อนรอตัวใหม่)

[url]http://www.mediafire.com/?5hqm9fs2rcdt8h9[/url]

กอปไปทับในโฟลเดอ Origin Games\SimCity\SimCityData\Locale\ru-ru

Comment

• [QUOTE=ryumasiele;50139508]RE6 เนี่ย เวลาเล่นต้องใช้ VPN ด้วยรึเปล่าครับ หรือใช้แค่ตอนแอคทีเวท[/QUOTE]

แค่ตอนแอตติเวทครับ

Comment

• RE6 เล่นแบบ Co op ยังไงครับ เมื่อวานน้องซื้อมาแล้วผมหาเมนู Co-op ไม่เจอ พอเข้าเกมที่ไรมันตัดเข้าฉากแรกทุกทีเลย
                      Last edited by Em[Z]; 23 Mar 2013, 14:01:50.

Comment

• [QUOTE='Em[Z];50142772']RE6 เล่นแบบ Co op ยังไงครับ เมื่อวานน้องซื้อมาแล้วผมหาเมนู Co-op ไม่เจอ พอเข้าเกมที่ไรมันตัดเข้าฉากแรกทุกทีเลย[/QUOTE]

ต้องรบกวนท่านที่ซื้อไปแล้ว ช่วยเข้ามาบอกหน่อยครับ ผมยังไม่ได้เล่นเลย hdd เหลือไม่พอ เหลือ 5gb เอง ลงไม่ได้ แต่ผมเดาว่ามันต้องเล่นจบไปถึงด่านไหนก่อนหรือป่าวครับ

Comment

• ...

Comment

• up นิด

Comment

• ...

Comment

• มาดันให้คับ วันนี้จัด RE6 กับ Sim ไปโหลด อยู่อิอิ

ปล.Sim ยังได้เกม เเถมอยู่นะเเต่ใกล้หมดเขตเเล้ว รู้สึกจะหมด March 25, 2013 at 11:59pm PDT. ....[url]http://www.timeanddate.com/library/abbreviations/timezones/na/pdt.html[/url]

Comment

Working...
                                X